Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasa hivi mafisadi wanapumua...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpenda pombe, Feb 19, 2011.

  1. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    Kutokana na Milipuko ya GOMS, yale mambo yote mazito yanayolikabili taifa letu yamefunikwa kabisa.. Hasa Dowans, mfumko wa bei, Kupanda kwa umeme, mgao, kujisafisha kwa Chenge, kuchaguliwa kwa EL kua mwenyekiti wa kamati.. Madai ya Katiba mpya, Migomo ya Wanavyuo, Wastaafu eac.. Etc.. Na watawala wetu wameshalitambua hilo.. Ni ku change chorus tu..
     
  2. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,354
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Hii naona imepangwa kupoteza mijadala inayoikabili serikali.
     
  3. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,206
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    'Do once' wanaanza kulipwa lini!
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni kwa muda tu. hii single ya dowans haichuji mpaka wamiliki wanywee!
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Walitengeneza zengwe la arusha kupotezea dowans lkn ikaibuka. Wametengeneza tena la gomz nalo litafifia. Tusubiri zengwe jingine
     
  6. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Utafikiri TZ ni nchi yenye laana, hata chama tawala chenyewe kimelaaniwa pia hadi sasa hivi ni chama familia. Ridhiwani ana maamuzi kuliko yoyote ndani ya CCM.
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ya richmond iliondoka na fisadi machachari LOWASA na hili halitamwacha ROSTAM
     
Loading...