Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sasa Hamad Rashid njia nyeupeeee kwenda ADF

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ileje, Mar 13, 2012.

  1. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,341
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ni baada ya Prof. Lipumba kumtema rasmi jana. Hata hivyo ataendelea kuitumikia CUF kwa nguvu za mahakama!
     
  2. k

    kiagata Senior Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Kama kweli Mh.H.Rashid anaondoka CUF kwa hiari yake ya moyo,sidhani kama atatumika kwa hiari ya moyo CUF tena kwa nguvu ya mahakama.Hiki ni kkini macho.
     
  3. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    CUF Ni kama koti likikubana walivua tu
     
  4. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,341
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Tatizo ni posho na kiinua mgongo kupotea, si unajua tena mkuu mkono mtupu haulabwi!
     
  5. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Every thing is come and go. so it's their time CUF to go. R.I.P CUF!!

    Tuliwapenda lakini magamba wamewapenda zaidi.
     
Loading...