Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sarkozy apoteza urais ufaransa people's power

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpayukaji, May 6, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Habari zilizotufikia ni kwamba nchini Ufaransa kimeumana na rais Nicolas Sarkozy amebwagwa na Francois Hollande,. Kwa habari zaidi Bonyeza hapa.
     
  2. mayoscissors

    mayoscissors JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 758
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    safi saaaaana
     
  3. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wee Mpayukaji hadi huko ni Peoplezzzzzz!!
     
  4. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Royals my friend people's power is everywhere under the sun. Therefore take it from me. Whenever a sitting president is shown the door, mark my word, it is but people's power.
     
  5. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Kwani waliomkataa Sakozi ni manyani?,watu wengine bwana kaazi kweli kweli.
     
  6. m

    mhondo JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Na yeye Sarkozy si alihusika kushika bango kun'golewa Ghadafi zamu yake imefika.
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Ameungana na yule mjamaa wa Italia aliyekuwa analala kwenye sarakasi na warembo za usiku kucha.
     
  8. Jigsaw

    Jigsaw JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,723
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hahaaa... Nadhani hawa watu wanatabia za kufanana maana hata Rais wetu hizo ndizo zilikuwa tabia zake kipindi alipokuwa waziri wa mambo ya nje !!!!
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Nimefurahi sana huyo Sarkozy muaji mkubwa damu za raia wa Libya zinafanya kazi kachukuwa pesa ya Gadafi halafu wamemeua..
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Nikolas Sarkozy ni Freemason!
     
  11. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mwosha uoshwa!Ritz Ukizoea vya Kuchinja na Vakunyonga pia uvizoe!Next after Sarkozy it Ur Part!Tia Maji.
     
  12. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Yaan Leo Gadaffi atapiga swaga za Wine ni aje!
     
  13. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #13
    May 6, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Ufaransa wanataka ujamaa lakini sisi Tanzania tunajifanya eti ni mabepari kubuhu yanayokula raslimali za nchi bila hata kunawa mikono; siku zitatufundisha kama wenzetu Ufaranza walivyojifunza.
     
  14. m

    msaragambo Senior Member

    #14
    May 6, 2012
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 126
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Naona safari hii kakosa wa kumpa hela za kuhonga baada ya kupewa pound mil43 uchaguzi uliokwisha na Familia ya Gaddaf na kuwageuka,malipo ni hapa hapa Duniani
     
  15. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Na yeye atamfuta Chirac soon or later stay tune!
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Sio kuhusika tu hata pesa zilizomuingiza madaraka Sarkozy, imekundulika alipewe na Gadafi halafu yeye ndio alikuwa wa kwanza kupeleka ndege za kivita kuangusha utawala wa Gadafi.
     
  17. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Kasema hataki tena siasa...
     
  18. m

    msaragambo Senior Member

    #18
    May 6, 2012
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 126
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ajiandae maana uchunguzi upo njiani walikua analindwa na kofia ya Urais sasa atakabiliwa na Kesi ya rushwa.
     
  19. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #19
    May 6, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Walikuwa na akili moja, na nchi zimepatwa na matatiza yanayofanana. . .
     
  20. N

    Nabihu JF-Expert Member

    #20
    May 6, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    sarkozy aliwasulubu waislamu na kuwaona watu wasiokuwa na maana jamaa hawakuwa na haraka walimsubir kwny box la kura
    Sarkozy amevuna alichokipanda..
     
Loading...