Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sarikali mnadhalilisha mahamaka zetu!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Asango, Aug 27, 2012.

  1. Asango

    Asango JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katika hali isiyo ya kawaida mahakama kadhaa mkoani tanga leo wameshindwa kuendesha shughuli zake kutoka na magari yanayotumika kuleta watuhumiwa kushindwa kufika mahakani kutoka na kukosa mfuta.habar zilizonifikia mahakimu na watu wengine walifika mahakani hapo asubuhi lakini watuhumiwa hola! Huu sio udhalilishaji wa mahakama zetu ambazo ni nguzo muhimu kwenye nchi yetu?
     
  2. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    kwao hicho sio kipaumbele kuna mambo ambayo wanayapa kipaumbele ndio maana watu husema ni dha..............
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Haturuhusiwiw kusema lolote mambo yapo mahakamani!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...