Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sare za wahudumu wa LAKAIRO HOTEL Mwanza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rutunga M, Apr 16, 2010.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Leo nimetua mwanza kwa shuguhuli fulani na shguhuli yetu inafanyika hapa lakaiiro hotel hivyo nitakuwa hapa kwa siku tatu(nalala hapa hapa) lakini nimeshanagzwa na sare za wahudumu wa hapa LAKAIRO.

    Wahudumu wote kuanzia wa mapokezi,vinywaji,chakula,wa vyumbani wanatinga suruali za kubana ****** na shati nyeupe.

    ukitazama wa kwanza unawexza kudhani nguo yake imekosewa lakini akija wa pili,wa tatu nk hali ni hivyo hivyo.

    yahani sikufurahishwa na mtindo wa sare hizi wapo kama wanajiuza vile au wenzangu mnaoelewa sare za watu hawa mnasemaje.

    hii ni hotel nzuri sana ya kisasa kabisa nilidhani na wahudumu wangeendana na hali hii kumbe siyo,ngoja usiku uingie nitawajuza kinachoendelea hapa usiku ikiwezekana na kuppata picha zao
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Biashara matangazo mkubwa. Usiku ukiingia best we lala ukianza kucheki watu utakosa usingizi!
     
  3. M

    Magezi JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wewe fanya yaliyokupeleka na ukimaliza ondoka zako.....hiyo ni hotel kubwa na masuala ya nguo zina bana maungo siyo kazi yako.
     
  4. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hamna kitu hotel kama hiyo nidhamu inatakiwa wahudumu wa Bar, guest na hotel lazima watofautiane.

    jamaa mpaka kulalamika hivyo kategwa
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Kategwa wapi, Mkubwa hivyo?
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Simu yako haina Camera? rusha picha kiongozi
     
  7. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Sasa wewe unashangaa nini? Umesahau utandawazi? Umesahau kwamba sisi hatuna utamaduni zaidi ya utamaduni wa wazungu? Kila kitu ni kuiga tu kutoka magharibi? Nenda Ulaya na marekani fasheni ya suruali ni mwendo wa kubana kwa sana na mlegezo (kata mat. . .ko!). Ndiyo zao hizo na ndiyo zetu hizo watz. Ndugu jaribu kuzoea tu na utayaona ya kawaida. Pole sana.
     
  8. N

    Ngala Senior Member

    #8
    Apr 16, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    SIO TU ATAKOSA USINGIZI bali atahamasika then atavaa mkenge maana kama mchana tu amejisikia likaingia giza na mikao ya kihasara hasara????
     
  9. M

    Magezi JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ungekuwa umewahi kutembelea au kuishi nchi za kiislamu au India ungeshukuru kuona wadada wamevaa za kubana. Ukiwa nchi za wenzetu wenye msimamo mkali basi unatamani walau uone wadada wamevaa kama hivyo ulivyo waona hapo mwanza, huku mashariki ya kati ni balaa....... unakaa miezi 6 hujaona hata ka-ta-ko ka binti? ah!!!! Acha hapo mwanza wajinome..... kama vipi hama hotel!!!!
     
  10. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwani Rutunga we ulitakaje?
     
  11. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2010
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mkuu heshima mbele,turushie mapicha, na hii itakuwa fundisho kwa wenye mahoteli wanaotumia mabinti kujitajirisha.
     
  12. B

    Bunsen Burner Member

    #12
    Apr 16, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 95
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Bwana eeh mambo ya siasa za zamani na nguo sijui kwanini bado zinatuchukulia muda badala ya kuwa objective na matatizo ya nchi. sasa ulitaka wavae buibui! aaaargh. fanya kilichokupeleka waache wapendeze bana! Cha ajabu kipi tembeeni bana!!! kwani bongo mavazi mwatake kulazimisha kama china zamani!! acheni hizo, shughulikieni matatizi sugu ya wananchi!!!! mwataka ata kuwapiga picha mweee!!!
    watu hamna kazi za kufanya!!!
     
  13. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mkuu.Jali kazi yako tu iliyokupeleka Mza acha na mambo ya Vimini utapoteza mda wako bure, wenzio wako kazini.
     
  14. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    JF imeingiliwa..lol
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    Masanilo Picha ya nini tena ..?usijekimbia zenj
     
  16. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #16
    Apr 17, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ndio vivutio vyenyewe hivyo mkuu,enjoy your stay.
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Apr 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaha hapana bwana wenger ..mwanamke shurti kuvaa kwa staha na kupendeza sio kujibana kiivyo ama ndo soko huria ?
     
  18. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #18
    Apr 17, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Fl1 sehemu kama hizo soko huria linatembea,mambo ya kuwavalisha wahudumu kwa ustaha hapo wateja watapungua.usikute mkuu akirudi tena atafikia hotel hio hio japo kuwa kalalamika hapa lol.
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Apr 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    walivaa kama huyu safi kabisa

    Yummy
    [​IMG]
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Apr 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Na usikute kafurahi sana huyu jamaa anatamani kila dkk awaangalie hivo sijui vi skin jeans vyao ..
     
Loading...