Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sarakikya na Elishilia Kaaya washindwa tena - Rufaa ya SIOI SUMARI yatupwa na tume

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by chachana, Mar 16, 2012.

  1. c

    chachana Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja na jitihada za kuzunguka kwa mlango wa nyuma na kuwapatia taarifa za ukweli CDM ili kumuwekea ngumu mpinzani wao katika kura za maoni bw sioi sumari, jana tume ya uchaguzi ilitupilia mbali rufaa hiyo na kusema kuwa sioi ni raia wa tanzania.
    Viongozi wa CDM walisema wanajua ufanyaji kazi wa serikali hii ulivyo na "double standard" na jinsi wanavyojilinda kwa kutumia dola na mihimili yote hivyo kwa kitendo hiki wameweka rekodi na inaendelea kujaza uhalali wa sababu za msingi katika kupunguza kiwango cha uvumilivu wa watanzania.

    Majibu ya tume kuhusu rufaa hiyo yametumia katiba ya kenya kumhalalisha sioi kuwa raia wa tanzania.
     
  2. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hii ndo jamhuri ya muungano wa tanzanzia,kila kitu kinaenda tofauti na mifumo ya dunia nyingine,sikufikiria kama chadema wanaweza wakashinda rufaa hiyo kwa serikali hii na mifumo yake.
     
  3. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Between the two evils, choose the lesser one. Uamuzi wa kumfanya Sioi sio raia ungekuwa mbaya zaidi kuliko kumthibitisha ni raia wa Tanzania. Its a simple logic and does not need politics!
     
  4. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,987
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    mimi nadhani cdm wamefanya vizuri kufanya hili lijulikane kuliko kama lingepita unnoticed

     
Loading...