Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sarah Msafiri.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BabaDesi, Nov 21, 2010.

  1. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wakuu, Poleni kwa kazi. Ninaomba kupata picha na CV/Profile ya Mheshimiwa mbunge wetu wa Viti Maalumu kutoka Tabora, Sarah Msafiri. Natanguliza Shukurani.
     
  2. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    dah nimeshtuka maana mama yangu anaitwa jina hili pia.
     
  3. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Pole Mkuu! Nina maana ya Yule Mheshimiwa Mbunge wetu wa Viti Maalum Mkoani Tabora.

     
  4. p

    pori Member

    #4
    Nov 22, 2010
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    una maana ya sarah msafiri ally mwizi wa waume za watu?:brick::angry::angry:
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Yesu kristu mwalimu!!!
     
  6. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    amesoma nini? Maana cv mpaka uwe na kaelimu walau ka chuo chochote kikubwa. La 7 hawana cv
     
  7. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hilo la kuwa mwizi wa waume za watu silifahamu, ila nilikuwa na maana ya huyo huyo Sarah Msafiri Ally. Lete kitu kizima. Ni vyema tukaanza kuwatambua wabunge wetu waheshimiwa wa Viti maalumu kabla hatujaanza kusikia michango yao.

     
  8. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mkuu Malunde-Malundi, hoja yako ni njema sana lakini umeileta nusu nusu. Una maana kwamba Mheshimiwa wetu wa Viti maalumu ameishia darasa ala Saba?
     
  9. M

    Mwanzo Member

    #9
    Nov 22, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    rekebisha kidogo post sisi tunaowajua sarah Msafiri na wabunge wa viti maalumu mkoa wa tabora umetuacha vibaya. sara Msafiri ni mbunge v. maalumu kupitia kundia la vijana, wabunge wa viti maalumu mkoa wa Tabora ni Mama magreth Sitta na bi Munde Tambwe ulichokusudia kusema ni nini?
     
  10. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    You are Right, Mkuu. SORRY. Ni mbunge Viti maalumu. Ndio tatizo la kuwa na makundi mengi ya Ubunge mpaka watu tunachanganya mambo...!

     
Loading...