Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sara simbaulanga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by irenedeny, Nov 18, 2011.

  1. i

    irenedeny New Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenye taarifa atujuze yule fisadi sara simbaulanga yuko wapi?
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    bado una hamu naye huyu bi kiroboto, na jinsi alivyokuwa akizembea na uchafu dar, mweeeee! Nakumbuka alivyokuwa mzito kutolea maamuzi mambo madogo hadi kuingiliwa na Mrema kusafisha mji.
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    waulize ulanga, mahenge labda wanajua aliko
     
  4. Lussadam

    Lussadam JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 13, 2007
    Messages: 520
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Acha kudandia train kwa mbele Ndokyo. Huyu mama ni mfanyakazi wa zamani wa bank ya NBC aliyekomba milioni kadhaa miaka hiyo na kukamatwa. We unamzungumzia nani? au unamaanisha Chipungahelo?
     
  5. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    huyu mama yuko mwenge pale hana anasugua lami...
     
  6. F

    FredKavishe Verified User

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii ishu ishajadiliwa humu tafuteni thread kabla hujapost upupu wako
     
  7. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Huyu mama siku hizi kawa mlokole kampokea Bwana na katubu madhambi yake.
    Haya mambo ya kuitana FISADA hata kama mtu kaungama makosa tutaishia kumalizana kwa style ya 'JINO KWA JINO'
     
  8. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    yupo magomeni fundikira anauza supu ya mapupu na miguu ya kuku vishingo..
     
Loading...