Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sanga one atangaza nia ya kugombea uwenyekiti ccm

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Stephano Mango, Aug 12, 2012.

  1. S

    Stephano Mango Verified User

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    <p style="margin: 0in 0in 10pt;" class="yiv78724396MsoNormal">
    <p style="margin: 0in 0in 10pt;" class="yiv78724396MsoNormal"><font size="4"><font face="Calibri">Na Stephano Mango, Songea</font>
    </font><p style="margin: 0in 0in 10pt;" class="yiv78724396MsoNormal"><font size="4"><font face="Calibri">KADA wa Chama cha Mapinduzi(Ccm) Halmashauri ya Manispaa ya Songea
    mkoani Ruvuma Golden Sanga (Sanga One) ametangaza nia ya kugombea Uwenyekiti wa
    chama hicho Wilaya ya Songea katika uchaguzi ambao unatarajiwa kufanyika mapema
    mwezi Septemba mwaka huu</font>
    </font><p style="margin: 0in 0in 10pt;" class="yiv78724396MsoNormal"><font size="4"><font face="Calibri">Akizungumza na waandishi wa habari jana katika viwanja vya
    Makumbusho ya Taifa ya Majimaji Songea Golden Sanga alisema kuwa ameamua
    kugombea nafasi hiyo ili kuweza kurudisha heshima ya Chama cha Mapinduzi mjini
    hapa</font>
    </font><p style="margin: 0in 0in 10pt;" class="yiv78724396MsoNormal"><font size="4"><font face="Calibri">Sanga alisema kuwa kila kukicha mvuto wa Ccm miongoni mwa jamii
    umekuwa ukipungua kutokana na matendo maovu yasiyokuwa ya kimaadili yanayofanywa
    na Viongozi wa chama hicho ambayo yamekuwa yakiwakatisha tamaa wananchi na
    wanachama wa chama hicho</font>
    </font><p style="margin: 0in 0in 10pt;" class="yiv78724396MsoNormal"><font size="4"><font face="Calibri">Alieleza kuwa kutokana na hali hiyo kumesababisha kata 6 kati ya 21
    kuchukuliwa na Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) katika uchaguzi mkuu
    wa madiwani, wabunge na Urais wa mwaka 2010</font>
    </font><p style="margin: 0in 0in 10pt;" class="yiv78724396MsoNormal"><font size="4"><font face="Calibri">Alieleza zaidi kuwa amejipanga kikamilifu kwa kushirikiana na
    viongozi wenzake watakaochaguliwa kushika nafasi mbalimbali ndani ya chama
    katika uchaguzi unaoendelea kufanyika mwaka huu ili kuweza kukijenga chama na
    kuleta ushindi stahiki katika uchaguzi wa Serikali za mitaa na uchaguzi mkuu wa
    2015</font>
    </font><p style="margin: 0in 0in 10pt;" class="yiv78724396MsoNormal"><font size="4"><font face="Calibri" _yuid="yui_3_1_1_3_134476522972885">Kwa mujibu wa taarifa ya Chama
    cha Mapinduzi Halmashauri ya Manispaa ya Songea kuwa wagombea wana haki ya
    kutangaza nia za kugombea nafasi wanazozitaka ndani ya chama ambapo kwa nafasi
    ya uwenyekiti wa Wilaya fomu zinatolewa kuanzia agosti&nbsp;22 hadi 30 ambapo uchaguzi unatarajiwa kufanyika mwezi septemba mwaka huu</font>&nbsp;
    </font><p style="margin: 0in 0in 10pt;" class="yiv78724396MsoNormal"><font size="4"><font face="Calibri" _yuid="yui_3_1_1_3_134476522972883">Uchunguzi uliofanywa na gazeti
    hili umebaini kuwa waliotangaza nia hadi sasa ni Gerald Mhenga ambaye ni Katibu
    wa mipango na uchumi wa Ccm Wilaya ya Songea na Golden Sanga ambaye amewahi
    kushika nafasi mbalimbali ndani ya chama hicho ikiwemo udiwani wa kata ya
    Bombambili katika halmashauri hiyo</font>
    </font><p style="margin: 0in 0in 10pt;" class="yiv78724396MsoNormal"><font size="4"><font face="Calibri">MWISHO</font> </font></p>
     
  2. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Khaaaaa!!!!
     
  3. o

    olng'ojine Senior Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mango unatuzalilisha..go back and read what you have just posted.
     
Loading...