Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sanda yangu nilishaandaa siku nyingi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Mar 14, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ALLY Salum [48] anayedaiwa kuwa fundi ujenzi mkazi wa Yombo Buza, amekufa baada ya kujinyonga kwa kutumia kamba ya mkonge kutokana na kuzidiwa na wivu wa mapenzi .
    Kamanda wa Polisi Mkoa wa Temeke, David Misime alisema kuwa marehemu huyo alikutwa amekufa juzi, majira ya saa 8.00 mchana nyumbani kwake.
    Alisme Ally kabla hajachukua uamuzi wa kujinyonga aliacha ujumbe maalum uliofanya ajinyonge yeye mwenyewe.

    Alisema ujumbe huo ulionyesha dhahiri kuudhiwa na mke wake baada ya kuona mabadiliko yakitabia juu yake

    Ujumbe aliouacha ulisomeka , “nimeamua kujinyonga kwa hiyari yangu kutokana na mke wangu kushauriwa na mama Salehe kutoka nje ya ndoa, hivyo namuachia ukumboi aendelee na hizo starehe zake, ila naomba mke wangu asibughudhiwe.

    “Mali nilizochuma naye zibaki mikononi mwake, asinyang’anywe na mtu yeyote wala ndugu yangu yoyote, napenda kuwajulisha nilikuwa na mke mwingine mdogo yupo maeneo ya Kimbiji Kigamboni, Sanda yangu nilishaandaa siku nyingi ipo kwenye sanduku,” ulieleza ujumbe huo.

    Polisi wanaendelea na upelelezi huku maiti imehifadhiwa hospitali yaTemeke.

    Katika tukio jingine, MTOTO wa kike [1] ameokotwa akiwa hai na wapita njia huko maeneo ya Yombo Vituka jijini Dar es Salaam.

    Mtoto huyo alitupwa na mtu asiyejulikana na wasamalia wema waliopita eneo hilo walimuona na kumuokotwa nakumkuta akiwa hai

    Kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa jana na Kamanda wa Polisi Mkoa wa Temeke, Bw. David Misime, ilisema kuwa mtoto huyo aliokotwa juzi majira ya saa 2.15 usiku.

    Alisema mtoto huyo alikutwa akiwa amefungwa na kufunikwa na kitenge na kulazwa katika njia hiyo.

    Taarifa ilipoifikia polisi mtoto huyo amechukuliwa na amehifadhiwa katika Hospitali ya Temeke kwa uangalizi zaidi.
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    CDM wanaleta uvunjifu wa amani!
     
  3. d

    dorry Senior Member

    #3
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    We Mp salama lakini.
     
  4. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    angalieni hiyo barua asiwe ameandika mke wa marehem!
     
  5. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kwanini?
     
  6. L

    Leornado JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    imekaa kimaslahi zaidi hii barua. Watalaamu wa mwandiko wachunguze uskute mke kaingia dili na wauaji wakamtundika marehemu as if kajinyonga mwenyewe na kujiandikia huo ujumbe. Dunia imeharibika sana.

    RIP Salum.
     
  7. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    yaah ni kweli sasa hv kila mbongo akili imechangamka!
     
  8. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,596
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    ...of course barua imekaa kimtego sana. Mume mwerevu ambaye anamtuhumu mkewe kutoka nje ya ndoa asingeruhusu mali zake zitumike kuhonga wanaume wengine na kutoa wasia kwamba mali akabidhiwe mkewe! Ila hilo la sanda ndio limeniacha hoi sana. Alijiandalia mapema sana.
     
  9. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    nimeshawahi shuhudia mzee mmoja pale songea alijitengenezea jeneza akaliweka chumbani kwake!
     
  10. m

    mtimbwafs Member

    #10
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ndiyo hivi basi kazi ipo kweli kweli maana thamani ya mtu siku hizi haipo kabisa!.
     
  11. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ukitaka kupima uthamani wa mtu kwa sasa angalia kule loliondo kwa babu mtu analetwa yupo hoi hajiwezi mpaka anafariki watu hawataki kupisha foleni kisa tu wanataka kuwahi wakati mwenzao anapoteza maisha tanzania ya sasa kila mtu anajiangalia mwenyewe
     
Loading...