Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sanaa ya kiuno..balaa!

Discussion in 'Entertainment' started by THE WHITE ELEPHANT, Jan 25, 2012.

  1. T

    THE WHITE ELEPHANT Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau kuna kiuno toka mombasa mji wa kimapenzi mmewahi kukutana nayo hii kitu?unaweza toa ahadi ya kumjengea mtu meli badala ya nyumba...!wanawake inabidi wajitahidi sana hasa walio ndani ya ndoa,mitihani ni mingi sana kwa kina baba,kiwango cha ufaulo kinazidi kushuka siku hadi siku.

    Tanzania - Swahili Bongo Flava - Enomizzizzi Kiuno Viuno II - YouTube
     
Loading...