Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SAMWELI SITTA kuzindua kampeni za CCM.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Idimulwa, Mar 8, 2012.

  1. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni Kirumba jijini Mwanza kwenye uchaguzi mdogo wa udiwani kufuatia kifo cha diwani NOVATUS MANOKO(CHADEMA)aliyefariki mwaka jana.Siku ni keshokutwa saa nane mchana kwenye viwanja vya Magomeni.


    Source:Gari la matangazo la CCM
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mnafiki huyo hana lolote
     
  3. P

    Pelege Senior Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnafiki mkubwa huyu Urambo imemshinda,wananchi wake ni maskini wa kutupa.
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mi nikajua ni huku Arumeru kumbe mwanza hahahahahah
     
  5. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sitta anajipaka tope sasa!to hell
     
  6. CULCULUS

    CULCULUS Senior Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SITTA has expired! Is not politically alive. Kama kwa sasa hivi wameshaanza kumrank kwenye ngazi ya Kati obvious by 2014 atazindua chaguzi za serikali za mitaa!
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Vipi bado gari linazomewa?
     
  8. k

    kitero JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na jipya huyo.kama vipi akitoka huko aenda na ARUMERU
     
  9. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kama ndivyo ni nani ndani ya ccm mwenye nafuu
     
  10. d

    dav22 JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kwahiyo anamtisha nani???
     
  11. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nadhani atauambia umma kwanini Richmond ilizimwa kinyemela(bila kufuata utaratibu) pia atauambia umma kwanini mpaka sasa mapendekezo ya kamati teule ya bunge kuhusu RM hayajafanyiwa kazi.
     
  12. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    aendelee kujikomba yatamkuta huyu mzee , yupo kama fyatu siku hizi
     
  13. only83

    only83 JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hivi huyu nae yupo kwenye orodha ya kuadibishwa na white hair..muache aendelee na unafiki wake halafu akipigwa pollinium sijui aje aombe huruma za watanzania...na kwa kweli kwasasa watanzania atuwezi muonea huruma mtu aliyejitakia mwenyewe kama Mwakyembe....
     
  14. only83

    only83 JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kule hawezi kwenda sio kambi yake..
     
  15. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hivi jamaa yupo kambi ipi vile?!!Binafsi simwelewi aisee.
     
  16. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wote ni mavi kunuka tu.
     
  17. Dickson Mpemba

    Dickson Mpemba JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 21, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    afanye anachotakiwa kufanya akianza siasa zake za maji taka hapo magomeni watu hawakopeshi amuulize Nape for reference.
     
  18. mwana wa mtu

    mwana wa mtu JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Masikini...anaenda kuzindua kampeni za udiwani sehemu ambako kuupata CCM ni ngumu thus wahalalishe kuwa yeye kwasasa ni nguvu ya soda!..ni kama walivyompeleka Anne Kilango kupiga kampeni za udiwani kule Shinyanga mjini, aliishia kusema "huku kweli pagumu, Masele ubunge kweli hukushinda"!
     
Loading...