Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samweli Sitta aongoza harambee ya kuchangisha pesa Dodoma

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Aug 12, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]
    Picha ya kwanza:
    Mkuu wa Mkoa Dodoma akiongoza maandamano ya kuchangisha pesa kwa ajili ya ujenzi wa nyumba ya watawa wa shirila la Mt. Gemma Galgani jimbo Katoliki dodoma.

    Picha ya pili:
    Mheshimiwa Swamweli Sitta aliyekuwa mgeni wa heshima katika kuchangisha pesa za ujenzi wa nyumba ya watawa akimsalimia Askofu mstaafu Mathias Isuja wa jimbo katoliki Dodoma.

    Kuna kitu ambacho najifunza katika matukio haya yanayoendelea katika kuhamasisha watu kuchangia maendeleo, vyama vya siasa na mashirika mbalimbali.

    Kuna dalili za wazi wafadhili ambao tulizoea kuwa nao ambao wamesaidia mengi kwa sasa hali ngumu ya uchumi inayoikumba dunia wameanza kuadimika, na njia pekee ni sisi wenyewe kushikamana na kuwasaidiana kwani uwezo tunao, sababu tunazo, tukiunganisha nguvu tutaweza.

    Chadema wamekusanya mamilioni katika harambee yao pale Dar, Samweli sitta kakusanya kadhaa leo hapa Dodoma, na kwengineko tukiendelea na moyo huu huu tutafika mbali kuliko kupitisha bakuli huko nje na hivyo kupambana na masharti magumu ya mikopo yao yenye riba.

    Rais Mkapa alifanikiwa kuanzisha mradi wa maji ya Ziwa Victoria kuja Shinyanga na mikoa mingine ya kati, hali kadhalika ujenzi wa Daraja la Tanzania-Msumbiji. Aliweza kwa nini tusifuate nyanyo hizo?
     
  2. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    sijui wanatoka mitaa ya nyerere square? au wanaelekea wimpy heheheheheheh
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tungejaribu kuanzishwa kwa mtindo wa online. Hii ya aina hii maandalizi yake tu ni ghali, unaweza kushtukia pesa ipatikanayo katika harambee hii ni kidogo kuliko iliyotumika katika maandalizi.
     
Loading...