Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samwel Sitta: Siyoi Sumari hakuwa Chaguo la wanaCCM

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Kachanchabuseta, Apr 2, 2012.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nimeshangazwa sana kusikia Mh. S. SItta
    akisema Sioi hakuwa chagua la wanaccm maana kapandikizwa
    kwa mizengwe.

    Akiongea kwa masikitiko kwa ccm kuzidi kudhoofika na kutokukubalika
    kwa wananchi amamuomba mwenyekiti wa chama kusafisha chama ili nyota
    ya chama ianze kung'ara. Hii ni kwa mjibu wa sitta baada ya kuongea na waandishi wa HAbari

    [​IMG]


    Mytake:

    Naona chama kinazidi kuparaganyika na sitta anazeeka vibaya
    maana unafiki wake ndo unamponza
     
  2. N

    NALO LITAPITA JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hakuwa chaguo la wana ccm!!!alafu anamuomba mwenyekiti gani asafishe chama wakati ni jk aliongoza vikao mara mbili na kumpitisha sioi? Tulieni mnyolewe
     
  3. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ...alisimama kwa chama gani!?
    ...mbona mpaka mzee wa "busara" wa chama alienda kumuuza!
     
  4. S

    Shembago JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imekula kwao
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    hutakiwi kumshangaa unatakiwa kujishangaa kwa nini familia yako bado inangangania na umaskini wa CCM na uogopi dhambi kuwa mwanachama wa ccm
     
  6. N

    NAT New Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello...............!
     
  7. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,233
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Hata mie nina mawazo kama yako mbona kwenye mikutano yao hao wana magamba walikuwa wakipiga kampeni ya nguvu hatuwahi kusikia hata mmoja akitamka kinyume.Sitta na Mwakyembe kweli wanachefua.
     
  8. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Tunabomoa...
    Tunavunja...
    By rose Muhando
     
  9. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Karibu saba NAT!! Hahahaha
     
  10. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Unafiki wao utawaua kisiasa, subirini muone.
     
  11. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,233
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Hi! mbona unaingia kimyakimya? au maleria sugu unaingia kivingine?
     
  12. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Karibu unaitwa nani?
     
  13. Non stop

    Non stop Senior Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Acha waendelee kujichanganya wao kwa wao tu,.huu ni mwanzo tu.
    Viva CDM.
     
  14. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,158
    Likes Received: 3,420
    Trophy Points: 280
    Siasa za makundi zinaitafuna ccm kama mchwa.
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Inawezekana maneno yake yana ukweli ndani yake, chakujiuliza ni kwa nini hawakumzuia huyo aliyekuwa anampandikiza na kumweka aliye chaguo la CCM?
     
  16. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo mzee 6 yule Masamaki uliye mpigia kampeni ya kufa mtu ndo alikuwa chaguo la wana CCM Kirumba?
     
  17. M

    Mmbwanga Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sitta aache unafiki na utoto...wote ni wamoja na unganiko lao ni la imani na maslahi. Kama kweli amesema, maadili ingekuwa mojawapo ya mambo ndani ya CCM alipaswa kuwajibishwa
     
  18. J

    Jitelani Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema mbio zake ni za masafa marefu.
     
  19. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Kitaeleweka tu mwaka huu...
    Laana ya Mungu mwenyezi i juu ya CCM,Wametukana,kuiba,kuua na kujeruh hvyo kutenda dhambi dhidi ya Mungu na watanzania wasio na hatia!
     
  20. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,065
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Kiingilio elf 15, napokea mimi.
     
Loading...