Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samwel Sitta ndiye aliyeifisadi CDA mpaka kufirisika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kingxvi, May 24, 2011.

  1. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anajifanya anapinga ufisadi kwenye mambo asiyokuwa na manufaa nayo nayeye ni fisadi mzuri tu ndio alyesababisha cda dodoma mpaka leo kushndwa kufikia malengo ya kuwa mjii mkuu sababu jamaa hela zote za miradi kipindi kile alikula bila aibu
     
  2. m

    matunge JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 305
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    inahitaji nguvu kubwa sana kuweza kumchafua mtu mwema...
     
  3. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45

    Unaweza kuufunika Moto unaowaka kwa kutumia kuni?
    Unajisumbua!
    Pole!
     
  4. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Halafu Chadema wanataka tumpe huyu jamaa urais NEVER!!!

    Mtu mwenyewe flip flopper
     
  5. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kweli unataka tuamini sentensi yako hiyo kama ilivyo, bila facts, figures na evidence.

    Duh, kweli mbombo ngafu.
     
  6. F

    FUSO JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,753
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Kajenga ofisi ya spika urambo alijua atakuwa spika milele, sasa sijui kama Makinda anaitumia au imekuwa miziemu. :biggrin1:
     
  7. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyu kweli ni fisad, alijengaje ofc ya spika huko kwao porin? na hii ya CDA dodoma nayo inatia kichefuchefu, afu nawashaa mnaomtetea huyu jamaa kuwa ni m2 mwema! shame.
     
  8. T

    Technology JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 673
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    kama leo JK atafanya reshuffle ktk cabinet yake na jamaa akamwagwa, atabaki chama cha magamba au atakuja CDm????

    Wewe Kingxvi tupe data zake kama kweli unazo otherwise...................
     
  9. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Chadema ni nani? na walimwambia nani mumchague? na mumchague awe nani? au chadema ndiyo watz?
     
  10. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Oh Yes thank you sasa watu tumeamka ni fisadi toka zamani nashangaa watu kumsifia hivyo sasa hivi...

    Oh Yes huyu mtu hatufai kabisa...

    "When we blindly adopt a religion, a political system, a literary dogma, we become automatons. We cease to grow
     
  11. k

    kizazi kipya JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hivi nyie watu wa magamba hamwoni noma hata kuanzisha hizi thread feki...unatumia kichwa gani kufikiri?cha juu au chini......
     
  12. Kifaru Kajeruhi

    Kifaru Kajeruhi Member

    #12
    May 24, 2011
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu aliyeanzisha hii thread ni wa kuhurumia na utaendelea kulala hivyohivyo wenzio wanatoa michango ya kujenga nchi.

    Hivi hili suala kwa nini unalitoa leo??? hivi kama ana kashfa kama hiyo siku zoooote hizi RA na wenzie wangemuacha?......................endelea kuokoteza baba...mtazitafuta kama kuku na msizipate.

    mpotezeeni mpuuzi anatafuta umaarufu humu hupati ng'ooooooo.
     
  13. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    lete data na ushahidi wa kutosha mana humu ni watu na akili zetu,hatuwezi kushawishika na vimistari miwili au mitatu. kwanza HAO CDA WENYEWE WAMEOZA,WANANCHI WALISHALICHOKA SIKU NYINGI. JIPANGE VIZURI KUINGIA NA HOJA HUMU.
     
  14. m

    mkulimamwema Senior Member

    #14
    May 24, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanajamii msishangae hao ndio vijana wa thithiemu
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Lete hata kaushahidi kidogo mkuu.
     
  16. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    halafu leo anapiga vita ufisadi
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,057
    Likes Received: 9,751
    Trophy Points: 280
    Ahsante sana Mkuu. Kuna juhudi za nguvu sana za kumnyamazisha Sitta kuhusu pingamizi lake la malipo fisadi ya shilingi bilioni 113 dhidi ya kampuni fisadi ya Richmond/Dowans. Wanajitahidi kila wawezalo ili kumnyamazisha lakini naye kishaapa kwamba hatakaa kimya wakati wahuni/mafisadi wa Dowans wanataka kufanya wizi wa mchana mweupe wa mapesa chungu nzima ya walipa kodi wa Tanzania.
     
  18. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #18
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Sijui lengo lengo lako katika post hii ila nakubalina nawe katika pointi moja kuwa Samwel Sita naye ni fisadi tu. Mtu huyu Sitta na Dr. George Mlingwa ndio walioua kwa njia za kifisadi kabisa juhudi za Nyerere na Sokoine kuhamishia makao makuu ya Tanzania kwenda Dodoma. Abuja iliyokuja kuamuliwa miaka kadhaa baada ya Dodoma kuamuliwa ikafikia kukamilika wakati Dodoma hadi leo bado inasuasua. Pamoja na Kuwa Sita anatoka nyumbani Tabora, sijawahi kumshabikia hata siku moja.
     
  19. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,458
    Likes Received: 3,316
    Trophy Points: 280
    Ameshafanya toba kwa kuamua kupambana nao......you guys better try again.
     
  20. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,057
    Likes Received: 9,751
    Trophy Points: 280
    Miaka yote hii hawakujua Sitta kama fisadi mpaka pale alipotoa kauli ya kupinga malipo fisadi kwa kampuni hewa ya Dowans!!! Ndio wakakumbuka kama Sitta ni fisadi!!!! Halipwi mtu hapa mpaka kieleweke!!!!
     
Loading...