Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samwel Sitta na Anna Kilango Malecela kuongoza maandamano Mbeya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MKWECHE, Jul 15, 2011.

  1. MKWECHE

    MKWECHE JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Baada ya CCM na Baadhi ya Viongozi wake,Wakiwamo wabunge Kubeza Maandamano ya Amani ya CDM, Nao yamewakuta,nao wanaibukia mbeya kufanya maandamano makubwa yatakayoongozwa na Sitta.
    Swala langu Je?Maandamano ya wale ni Uvunjifu wa Amani na Yetu Je?
    Ni kazi kweli kweli!
     
  2. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wanaandamana kwa lengo gani mkuu?
     
  3. k

    kwamagombe Senior Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tuhabarishe maandamano yanahusu nini na yatafanyika lini, hapo itakuwa rahisi na sisi kuchangia
     
  4. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 484
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Nyie hamjui ,wakiandamana CCM wanayaita 'matembezi ya hisani' ila kwa wapinzania ni maandamano
     
  5. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,799
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    6 Mnafiki yani 2015 bora rais awe Dovutwa kama vp.
     
  6. malkiory

    malkiory JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sitta yuko kwenye kampeni za urais mwaka 2015. Sitta mpenda madaraka mno na kigeugeu, wala hafai hata kidogo.
     
  7. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    huamini au,yule SITTA hawezi hata kusema maneno matatu mfululizo anaweza kutembea kweli kama sio utani??LABDA KMA MAANDAMANO NI YA MAGARI NA HEDKOPTA
     
  8. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,314
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Mlemavu wa miguu
     
  9. Shenkalwa

    Shenkalwa JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 580
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nitashangaa na kushangaa ikiwa kweli wanapanga kufanya hayo maandamano. Lakini nitashangaa zaidi iwapo kuna watu wawe magamba au wengine watakaoshiriki hayo maandamano. Kwanza ni ya nini? hawana hata aibu? Nafikiri ni wakati sasa wa watanganyika kuonyesha kwamba tuna akili na tunazitumia tofauti na hawa watawala wanavyofikiria. Huyo 6 na mwakyembe waliokuwa wanaonekana wa maana wamepewa vyeo ambavyo vimewamaliza kabisa ni afadhali hata wangeendelea na hiyo ccj yao. Ingefaa sana watu wa Mbeya kwa niaba ya watanganyika wengine wawaache waandamane wenyewe na wake zao ili watambue kwamba watanganyika hawafurahii jinsi nchi inavyopelekwa. Hiyo mbeya yenyewe iko kwenye list ya kanda yote ya kusini inayouzwa kwa wamarekani hivi karibuni. Ninyi shabikieni tu nchi inakwenda hiyo
     
  10. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    • kama kweli unalo sema hawa wanapenda aibu tu mbeya kwa sababu;
    • mawaziri walizomewa walipo tumwa kuelezea uzuri wa bajeti pale Ruanda - Nzowe ( Uwanja wa Dr W. Slaa)
    • raia walilala barabarani pindi RAIS JK anapita na walimzomea akaahadi kuunda kamati ya vijana ili kuchunguza kero zao jambo ambalo hadi sasa halijafanyika (hii ilikuwa Mwanjelwa katikati ya JIJI
    • Msafara wa JK ulipigwa mawe Chunya
    • Malecela na Mwandosya walizomewa Uyole walipo kuwa wanamtambulisha Shitambala
    • wameibwaga CCM katika uchaguzi wa mbunge kura 23000 CCM na 46000 CDM
    • MATUKIO YAPO MENGI HAWA WAZEE WAFANYE MAANDAMANO SEHEMU NYINGINE MBEYA WANATAFUTA AIBU BURE
     
  11. k

    kiloni JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nilipokuwa mwanafunzi wa sekondari miaka ya zamani sana tulikuwa tukiamshwa kukimbia mchakamchaka. Rafiki yangu wa Tanga akamuomba mwalimu wa zamu gari la kukimbilia mchakamchaka.

    Bila shaka Kilango na 6 watakuwa na helikopta na magari ya kufanya maandamano.
     
  12. p

    plawala JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Loud speaker ilikuwa inapita mji mzima hapa Mbeya leo asubuhi na mapema kutangaza maandamano
    Tarehe sikumbuki lakini kati ya waliotajwa kuwepo kwa mujibu wa tangazo hilo ni
    Nape Nauye
    Samwel 6
    Anna Kilango
    Mtangazaji hakusema hasa lengo la maandamano,i guess ni mambo ya kuvuana magamba na updates zake
     
  13. Piere. Fm

    Piere. Fm JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,188
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    6 ni mnafiki ana uchu wa madaraka. Mama kilango alijifanya kupiagania ufisad sasa hvi wamemficha sasa hivi.
     
  14. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,344
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Waje kama wana hamu ya kupigwa mawe.
     
  15. C

    CHITEMBEJA Member

    #15
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Mimi ninasikitika na naumia na watu wanaomwona huyu mroho wa madaraka Sitta kama mpigania haki ua hali duni ya watanzania badala ya kumwona kuwa mtu anatumia watu watanzani masikini wasiyojua leo kutakuchaje kwa japo chips dume za muhogo kwa ajili ya manufaa yake na familia yake kwa nini huyu haoenekani na watanzania ni nini hasa Sitta katika uhai wake wa miaka isiyo hesebika serikalini alichofanyia watanzania zaidi ya unafiki tu? yeye kukosa uwaziri Mkuu alileta kasheshe bungeni aliendesha bunge kwa unafiki unafiki kwa chuki binafsi kwa maslihi binafisi akijificha mgongoni mwa anapinga ufisadi kumbe UWAZIRI MKUU TU huyu na RA NA ED NA AC ni afadhali wao kuliko huyu nashangaa CCM na KIKWETE Wanamwogopa na kumtukuza tukuza sijui kwa lipi?
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahahaaaaaa
     
  17. a

    amn Member

    #17
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana ikawa madhumuni ya maandamano ni kusherehekea kujivua nyazifa zote alizokuwa nazo ROSTAM AZIZ kwenye CCM!
     
  18. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni kuwapopoa kwa mawe ili wasirudie tena!
     
  19. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,129
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Mzee kwenye RED hapo... unanikumbusha mbali sana, lugha gani hiyo?
     
  20. i

    in and out Member

    #20
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wabunge wa ccm samwel sitta, mwakyembe, ole sendeka, anna kilango ambao ndio makamanda wa kupambana na ufisadi jpili watanguruma ktk kiwanja nzovwe mjini mbeya kabla ya kutakuwa na maandamano yatakayopokelewa na nape nnauye
     
Loading...