Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samwel Sitta, Harison Mwakyembe, Bernard Membe: Huu ndio ufisadi mbaya kuliko wote

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ogwari, May 11, 2011.

  1. O

    Ogwari Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Samwel Sita, Ana Killango ,Harison Mwakyembe na wengine kadhaa mliokuwa mnajiita mitume kumi na wawili hamna lolote wala hapakuwa na ufisadi wowote mliokuwa mnajifanya wapiganaji wa ufisadi bali maslahi binafsi .Tulijaribu kusema kwamba sita alikuwa na hasira na lowasa kwa sababu alinyimwa uwaziri Mkuu kwa kuwekewa" kauzibe" na lowasa

    Tukasema mwakyembe alikuwa kambi ya mwandosya na ana hasira kwa wanamtandao kumkosesha mtu wake Urais, Tukasema Bernard Membe alikuwa na hasira na Lowasa kwa sababu Serikali ya kwanza ya Jk alipewa Unaibu uwaziri kwa sababu Lowasa alikuwa anamwelewa vizuri Membe kuwa ana uwezo mdogo (Reasoning capacity yake ni ndogo) ,Mama kilango yeye ana hasira na lowasa kwa sababu Malecela alikosa Urais.Naamini hata leo ukifanywa uchunguzi huru itathibitika kwamba kila mmoja wenu kwenye mitume 11 alikuwa na maslahi ambayo yalikwamishwa na Lowasa ndio maana wakajiunga kummaliza mzee mwenye mvi nyingi kichwani

    Haya yamethibitika baada ya sita kuteuliwa uwaziri na akakubali ,uteuzi wa Rais sio wa lazima unaweza kuukataa tena kwa lugha nzuri ambayo haitamkwaza Rais.Lakini kitendo cha Sita na Mwakyembe kukubali kimethibitisha kuwa hawa ni watu hatari kuliko hata waliokuwa wanawatuhumu ,CCM ni walewale wakizidiana wanatumia kila fursa Kumalizana ?ni mfano wa vibaka waliokwenda kuiba walipopata cheni ya dhaabu walioishika wakawaingiza wenzao mjini.walichofanya walioingizwa mjini wakaenda kuwaripoti waliowaingiza mjini polisi .Ndicho mlivyofanya pale mwlipowaripoti mafisadi wenzenu wananchi wakawapigia kelele wakajiuzulu halafu nyinyi mkaingia serikalini kuendelea kula

    Sasa Rais Kamteua Mrindoko mliemtuhumu kwa Ufisadi,sita na Mwakyembe wameteuliwa na Rais na Mrindoko kateuliwa na Rais ngoma droo na bado wanaendelea kubaki kwenye serikali hiyo hiyo ya Mbayuwayu huu ndio ufisadi mbaya kuliko wote
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nakubaliana na wewe reasoning capacity ya Membe ni ndogo mno, licha ya kuwa balozini kwa miaka 8 ona anavyojibu maswali hapa!

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kimsingi Sitta na Mwakyembe wasipojiuzu baada ya uteuzi wa mrindoko ina maanisha kuwa walikuwa wanafanya usanii kwa kudandia hoja ya chadema ya ufisadi. Au maelezo ya kwenye thread hii ni ukiweli mtupu. Kazi kwao. Upepo wa mwaka 2015 utawashinda hata kwa ngazi ya ubunge.
     
  4. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    CDM kwa kujifagilia hatuwawezi!!! Wewe bwana tupe mikakati yenu ya kutatua kero Ubungo, tangu tumewapa jimbo, mpo busy na maandamano endelevu badala ya kushughulikia mahitaji wa wapiga kura.
     
  5. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Acha wivu wa kike mkuu ! na wasiwasi wewe ni mchicha mwiba
     
  6. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ha ha haaaaa Chaggas Development Manifesto (CHADEMA) ndio viongozi wenyewe hawa mlio nao kweli wa kushika dola
     
  7. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hebu tukumbushe imeandikwa hivyo kwenye mathayo ngapi vile?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,568
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Nchi imejaa usanii mtupu,tatizo la Mwakyembe/Samuel Sitta na Anna Kilango pia na baadhi ya walio ccm wengi wao ni waoga sana kupambana vita vya ufisadi kwa vitendo lakini kwa maneno hawajambo.Nnapata ukakasi hapa je ni wapoozwa na pesa/uongozi au nini basi kinawafanya wanashindwa kuchukua maamuzi kwa vitendo?
     
  9. M

    Mdau NO 1 Member

    #9
    May 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili nalo neno...na kwa mara nyingine Lowassa akambana Sitta kuukosa U-spika
     
  10. Halfcaste

    Halfcaste JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 955
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Una upungufu tu wa uelewa maana kitaalam "nothing goes for nothing" "History makes man not man who make history" Nikitumia hizo quotes sijaona wanachokosea!!! wabaki kuitwa wapiganaji kama wapiganaji wengine!!
     
  11. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Na sasa Jk anawaita wasaliti kama hawataki kushirikiana na serikali waondoke!!!!! Hata hivyo namshangaa JK kama kweli ana uwezo wa kuteua na kufukuza si awafukuze tu badala ya kuhangaika kusemasema bila kuchukua hatua? JK Hawezi kuwafukuza ila pia naamini wao pia(hao watendaji) hawana uwezo wa kuondoka CCM maana ni wanafiki
     
  12. F

    Francis Jr Senior Member

    #12
    May 11, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 145
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inamaana wewe hujui kuwa ile richmond ni kesi ya kupika, Ilipikwa Vatican na mwakiyembe mwenyewe akishirikiana na wakatoliki wenzie na mkuu wa kaya baada ya kuona hakuna mkatoliki hata mmoja katika nafasi tatu muhimu baada ya Lowasa kujiuzulu ndo akapatikana yule mkatoliki ndo wametulia ila bado wanachuki na Rais kwa kuwa ni muislamu.:happy:
     
  13. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hebu tukumbushe huyu Mrindoka yu aje. Ili tuweze kuwaona vizuri akina Mwakyembe.:A S cry:
     
  14. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    huyu nae sijui katokea wapi. bora uongelee hoja iliyopo mezani. hakuna mwenye chuki na jmk kwa sababu ya uislam wake. hatuna mtu anayemtazama jk na kumwona mwislam zaidi ya waislam wenyewe. jk kikatiba ndo rais wetu na mapungufu yake hayana uhusiano wowote na dini yake. hata credits zake (kama anazo) hazina uhusiano wowote na dini yake. simwelewi kabisa mtu anayem-assess jk kwa dini yake. hakuwekwa pale kuendeleza udini wala kukandamiza dini yoyote. kama anafanya hivyo litakuwa tatizo lake binafsi na wala si la dini yake
     
  15. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,348
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Hizi hoja ni za kupeleka mirembe unaweza kupata watu wa kuzisikiliza.
     
  16. J

    Joblube JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapo kwenye red umetumia ubongo wa ngombe kutamka hivyo wewe ni Ngo....
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    May 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Matatizo ya kutojua leo utakula nini ndio yanasababisha watu wanakuwa na akili kama hii...
     
  18. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    umeielewa thread? Au umelewa?
     
  19. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    . Wewe ni kiwavi jeshi cha Mukama Huns lolote katafute tu chakula ule ukalale huna lolote la maana.
     
  20. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kamteua kuwa nani?
     
Loading...