Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samwel Sitta asisitiza: Dr. Mwakyembe kalishwa sumu, asema kuna polisi majambazi...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Feb 20, 2012.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    WAZIRI wa Ushirikiano wa Afrika Mashariki, Samuel Sitta ameendelea kusisitiza kwamba ugonjwa unaomsumbua Naibu Waziri wa Ujenzi, Dk. Harrison Mwakyembe, unatokana na kulishwa sumu.

    Kauli yake imekuja baada ya Jeshi la Polisi nchini kueleza kwamba ugonjwa unaomsumbua Naibu Waziri huyo hausababishwi na kula chakula chenye sumu; kauli iliyomuibua Dk. Mwakyembe na kudai Jeshi hilo halikumtendea haki akisema si lazima unyeshwe sumu ili ikudhuru.

    Sitta amesema, hoja ya Jeshi la Polisi kueleza kuwa suala hilo linahitaji ushahidi ni kuupotosha umma ili usielewe nini kinachomsumbua Dk. Mwakyembe ambaye pia ni Mbunge wa Jimbo la Kyela mkoani Mbeya.

    Akizungumza katika uzinduzi wa Asasi ya Kiraia ya Vijana wa Kanisa Katoliki mkoani Tabora (VITAL) uliofanyika kwenye Ukumbi wa Askofu Mkuu Marco Mihayo, Sitta ambaye ni Mbunge wa Urambo mkoani hapa, alisema yeye kama Waziri hawezi kusema uongo kuhusu jambo hilo.

    Alisema Jeshi la Polisi limekuwa likipotosha umma kukanusha kwamba Dk. Mwakyembe hajalishwa sumu ingawa Naibu Waziri huyo ana ushahidi wa kutosha kuhusu jambo hilo.

    "Mimi nitapigana hadi siku ya mwisho kutetea wanyonge na ninashangaa kuelezwa kwamba mimi nimeshitakiwa na Polisi kwamba nimepotosha umma kusema kwamba Dk. Mwakyembe amelishwa sumu. Na kwa taarifa yako Baba Askofu nimeelezwa jalada langu limepelekwa kwa Mkurugenzi wa Mashitaka nchini (DPP) ili nishitakiwe," alisema Sitta.

    Alilishutumu Jeshi la Polisi kutokana na tabia ya kuhujumu watu na kusisitiza kuwa tabia hizo ni za kijambazi zinazoweza kuhatarisha hali ya usalama na maisha ya watu wanaozuliwa mashitaka kama hayo yanayomkabili.

    Akizungumza ufisadi, alisema amekuwa mstari wa mbele kupinga suala hilo kwa nguvu zote na atahakikisha anapigana kufa au kupona kupambana na watu wanaojilimbikizia mali kwa kutumia madaraka yao.

    Alisema jambo hilo halikubaliki na kwamba kwa sababu yupo hai, ataendelea kupambana nalo hadi hapo litakapoleta tija na hatimaye kuwawezesha wananchi wanufaike na rasilimali za nchi yao.

    Jeshi la Polisi kupitia Mkurugenzi wa Upelelezi wa Makosa ya Jinai (DCI), Kamishna Robert Manumba, lilieleza kuwa kwa taarifa ilizopewa na Wizara ya Afya na Ustawi wa Jamii na Hospitali ya Apollo nchini India, ni kwamba ugonjwa wa Dk. Mwakyembe haukutokana na kulishwa kitu chenye sumu.


    Source:
    Habari leo
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Sema...sema...baba!! Hawa si wa kuwachekea hata kidogo!! Majambazi wakubwa.
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Hivi hawa mafisadi wanaosemwa kila siku hawana majina? Maana kila siku tunamsikia mafisadi wanaimaliza nchi ni akina nani hao. Kufichaficha kwao kutawafanya nao waonekane kuwa nao ni mafisadi.
     
  4. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    mafumbo mafumbo yamezidi hebu semeni yote na mtuambie wenyenchi tufanyeje?!!!
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nimependa habari kama hii kuandikwa na Habari Leo!
     
  6. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,578
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Hili sakata mpaka kieleweke...Sita baba,twende kazi.
     
  7. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,727
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Nimeipenda hii kwa kuwa sasa kwangu mimi naona aina ya pili ya Mzee Sitta kwa mara ya kwanza ilikuwa kawe jijini Dar es Salaam na ya pili ulingo wa nyumbani kwao pale Tabora.

    Ameanzisha aina nzuri ya machakato anapotumia nyumba ya Mungu kuwakumbusha wananchi kuhusu mapambano na ufisadi kwa kusema hadharani.

    Sasa natamani kuona upande wa pili nao usichangishe pesa huku tukia hatuoni hata press image yake tusikie nao wakikemea ufisadi ili kesho na kesho kutwa tujue mkweli ni nani.Tumesikia Sita sasa tunawsubilia wengine nao!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  8. n

    nicksemu Senior Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wewe mtanzania au mkenya? Huwajui mafisadi
     
  9. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Ni nani alaumiwe pale Taasisi ama wawakilishi wa Serikali wanapokwaruzana hadharani? Yet, wanataka tuwe na imani na Serikali?
     
  10. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Penye moshi kuna moto ndani.Hakuna kuaminiana ndani ya serikali hi ni zaidi ya hatari.Mungu okoa taifa lako Tanzania
     
  11. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii game sasa inaelekea pazuri! mengi tunayasubiri! wandani wakigombana tarajia ya chumbani kuwekwa hadharani!!
     
  12. S

    Sambuka JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haya mambo ni magum, kwanin wanalazmisha kua hajalishwa, wakt ye mwenyewe ndiye ajuae afya yake... TUE MAKINI HAPA OHOOO,
     
  13. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    kAMA HADI LEO HUWAJUI MAFISADI UNAITAJI KWENDA KUPIMWA AKILI,HAKIKA WEWE UTAKUA TAAHIRA HALAFU HUJITAMBUI.
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huyo kanjanja mwingine, hakuna hata kipengele kimoja kinacho mnukuu Sitta katika uandishi wake, hayo ni maoni ya huyu tu, hawa waandishi makanjanja wanatupeleka wapi?
     
  15. S

    Shembago JF-Expert Member

    #15
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni hatari kwa taifa tene ni aibu kubwa kama Taasisi nyeti kama Jeshi la Polisi amabalo tumelipa dhamana ya kulinda raia wa TZ,wanatoa taarifa zisizo na mshiko,Hii Inatisha sana.Wananchi wenzangu,2015 tafakari,Chukua hatua
     
  16. a

    adobe JF-Expert Member

    #16
    Feb 20, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    na mimi nasisitiza samwel sita kamnywesha sumu mwakyembe maana ndo mtu pekee anaeweza kumfikia na rahisi kupewa sumu akampa
     
  17. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #17
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Nakutajia wachache wengine malizia wewe.

    (1)E. LOWASA
    (2)J. KIWETE
    (3) Rostam Aziz
    (4) Waliokunywa maji ya Bendera ya CCM

    Wengine Malizia wewe......................




    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  18. N

    Nipe tano Senior Member

    #18
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kulikuwa na haraka gani kwa jeshi la polisi kutoa taarifa yao?
     
  19. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #19
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    umemsahau na"RIZ 1"teh teh!
     
  20. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #20
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Tena nasikia anataka kugombea na ubunge ktk kajimbo flani hv,anasema babu zake walitokea huko na ameshajenga na jumba la kufa mtu kwenye kakiwanja(mahame ya babu zake)
     
Loading...