Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samwel Sitta ashangiliwa sana UDSM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Oct 22, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jina la Samwel Sitta lilipotajwa ili apokee recognition pale udsm kama Spika aliyesoma kitivo cha sheria alishangiliwa sana. Ukumbi ulilipuka kwa shangwe. Kushangiliwa kwake tena na wasomi inaonyesha watanzania wana imani kubwa nae. CCM wakifanya mizengwe namshauri ajiunge Chadema, atapata nafasi nzuri, watanzania wanamhitaji sana.
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Kumbe kuna wasomi wanaomshangilia huyu mnafiki?..
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa ni mnafiki na aaminiki kabisa mkuu,kuna baadhi ya mambo anakuwa kama ni mtu mwema na mengine ni kituko...ishu ya uraisi 2015 anaonekana kama anapigana upande wa watanzania kwasababu halipendi kundi la EL lakini ukija kwenye posho ndio wakwanza kutaka iongezwe...nadhani hatufai CDM....
     
  4. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye red hapo. Sema unamuhitaji wewe. Sisi wengine hatumtaki hata kumuona akigombea ujembe wa Nyumba kumi kumi.
     
  5. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kampeni zimeanza mapema mno.
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wasomi wa Tanzania hapa ndio wananiacha hoi, sasa wanamshangilia Sitta wa nini...

    Sitta ni ndumilakuwili huwezi kuwa CCM halafu unajifanya kupinga ufisadi wakati kwenye vikao vya mawaziri unakuwepo
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kati huyu na akina Mwakyembe nani zaidi?
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    I mean kwa unafq?
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Oct 22, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Kumbe Sitta naye ni kaka msomi!!
     
  10. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,766
    Trophy Points: 280
    huyu mzee mwenzangu hana kifua cha kuchagua upande.ni legelege na muoga mkubwa
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    SITA,MWAKYEMBE na Wenzie wote wanaojidai wapiganaji akati wanaogopa vivuli vyao wote ni wanafiki wakubwa
     
  12. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    hii ni aina nyingine ya upuuzi wa kitanzania hakuna anaye sema THANKS kisa kuna kosa lilifanywa nyuma au linaendelea hata sheria zina hukumu wati kitofauti kutokana na ushirikiano wao au uwajibikaji

    mimi sio mfuasi wa SITTA ila kwa maneno anayosema no matter anamaanisha amaanishi ni ya ukweli na muhimu kutolewa na mtu kama yeye sasa watu wanataka yeye afanyeji?
    kama kusema ukweli sio mwanzo mzuri baadaye atajua na njia, au mpaka aseme mtu furani hapa ndio yanaoneka sio unafiki tunapima vipi sasa huo unafiki
     
  13. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sitta anajaribu kujiengua kisiasa lakini roho ya uchu wa mali akiwa CCM unamsumbua. Namshauri ajiunge na Nguvu ya Umma, CDM, hoja yake ya ufisadi itasomeka vizuri zaidi ya sasa.
     
  14. M

    Mzalendoo Member

    #14
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mzee ni mzuri na yaonekana ana uchungu sana na watanzania maskini na raslimali zao,ila sijui kwa nini anashindwa elewa kuwa hapo alipo hata apge kelele vp kamwe watanzania hawatamwelewa.kwani amesimama pachafu halaf anataka aonekane msafi.
     
  15. k

    kuzou JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ikifika2015 atakuwa babu sana mwacheni amalizie tu spika mstaafu.mtandao wa jk 1995,2005 umemtosa u,pm anavisasi ndo vimebaki
     
  16. i

    ibange JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huo ndio ukweli. Ujasiri wa kusema tu ukweli ni kitu kikubwa sana ambacho viongozi wengi wanaogopa kufanya
     
  17. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,766
    Trophy Points: 280
    kusema sio ujasiri!achukue hatua.
     
  18. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwanza kuna mambo mengi ya kujifunza sana katika watu maarufu wanaohama chama, wanaweza wasikisaidie chama kama inavyofikiriwa au kuaminiwa. Mamluki wengi ni watu wa kuhamia, na hawana uchungu kuliko watu waliokulia chamani.
     
  19. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,766
    Trophy Points: 280
    waliojitolea kupambana hawapo ccm!mcheki dr slaa!
     
  20. m

    mhondo JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hata Kikwete kabla hajawa Rais alishangiliwa sana na wanachuo na kumshawishi agombee urais hata kabla ya kipindi cha kuchukua fomu. Sikumbuki kulikuwa na tukio gani lililomfanya afike.
     
Loading...