Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samwel Sitta ampiga bao Lowassa urais 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tanzaniaist, Dec 5, 2011.

  1. T

    Tanzaniaist Senior Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli katika maisha kuna kitu kinaitwa Proffessional and Amateur, Au Kuna Kitu Kinaitwa legelege au Ukomavu...!
    Kamanda Samwel Sitta Ameonyesha Ukomavu wa kiasa pamoja na uwezo mkubwa sana baada ya kuweza kuwaweka chini mahasimu wawili GODBLESS LEMA na GAUDENCE LYIMO (meya wa jiji la Arusha) Kitu ambacho hakuna kiongozi mwingine aliyedhubutu kufanya hivyo!

    Na kweli kama amani itatokea tena Arusha basi SITTA ndio atakuwa amefanikisha kwa asilimia mia moja!

    Napenda niseme Samwel Sitta Ndio Kiongozi kwa mambo yafuatao

    +Ana Msimamo usiopindishwa,Kama ishu ya dowans Amekuwa na Msimamo thabiti
    +Ni kiongozi jasiri,shupavu, kama kwenye uchaguzi 2010 alijitoa mhanga kwa CCM Ajitose kwenye mdahalo na Dk.Slaa
    +Ni Kiongozi aliyewashughulikia mafisadi ipasavyo kwa kuruhusu mijadala ya bungeni ambayo iliwaaumbua mafisadi

    Huyu ndio Samwel Sitta Kiongozi Jasiri Anayemnyima usingizi Ngoyai...,Sitta Anatumia Akili Wakati Ngoyai Anatumia Pesa Tutaona NANI ATAKUWA MSHINDI...
     
  2. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh! Ushabiki mwingine bwana?! Sifa za kijinga kabisa
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Ni mapema mno kuanza kupiga kampeni! Lets solve our current problems.
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Afadhali sasa hivi kila thread inaihusu CCM..CDM imeanza kupotea kwenye jukwaa letu la siasa.
     
  5. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Naona Sitta naye anaingiza mamluki wake wa kumpigia debe humu JF.
    sittapayroll.jpg
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Sitta ni mnafiki namba mmoja kutokea Tanzania

    ANAISHI KWENYE NYUMBA YA SPIKA
    ALIONGEZA MARADUFU MARUPURUPU YA WABUNGE
    ALIZIMA DOWANS
    ALIUNGA MKONO POSHO
    ALIANZISHA CCJ
    ALIJIJENGEA JENGO LA USPIKA KWAO
     
  7. R

    Renegade JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Kila siku kupiga debe tu!! Debe debe kwa kwenda mbeleeeeee.
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    kwahiyo hapa unatushauri Lowasa ndiye anafaa zaidi kwa uraisi 2015?
     
  9. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
  10. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Hawa Mbona hawapatani???
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    marupurupu ya sasa yamezidi
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    shida hazitatuliki, kampeni ni rahisi zaidi ya kutatua shida
     
  13. c

    cleverley Member

    #13
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Let's deal with our problems first, uraisi 2015 hautusaidii kwa sasa
     
  14. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #14
    Dec 5, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hangover noma!
     
  15. d

    dguyana JF-Expert Member

    #15
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona sita amekupa notes uje uzitume humu JF kupima upepo. Maelezo yako tu yanaonyesha aliyeandika ni mzee anayetafuta ushawishi kwa vijana.

     
  16. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #16
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hauna data, kaa chini..
     
  17. t

    thatha JF-Expert Member

    #17
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    dalili mojawapo ya umaskini wa mawazo ni kujadili watu badala ya kujadili hoja (issue), mtu unapokuja hapa unatueleza majina ya watu na umaarufu au uchafu wao inanipa tabu kidogo.tuangalie mambo muhimu yanayolikabili taifa kama vile kuporomoka kwa thamani ya shilingi,kupanda kwa bei za bidhaa muhimu na ni jinsi gani ya kuweza kutatua.
     
  18. s

    steering Member

    #18
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jasiri? asingekuwa kigeugeu.......hastahili?
     
  19. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #19
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wewe ndiyo wasema
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwenye Dowans sikubalian nawe,maana ALIUZIMA MJADALA WA RICHM0ND ambayo ndo DOWANZ!HUKUMBUKI?AU UMEAMKA NA MNING'INIKO?
    Kajipange
     
Loading...