Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

samwel sita na umiliki wa kampuni inayo mashine za risiti za tra

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by figganigga, Oct 7, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    kuna tetesi kwamba samwel sita ndiye mumiliki wa kamuni iliyopewa tenda ya kugawa mashine za kutoa risiti kwa wafanyabiashara wa Tanzania.office za hiyo kampuni zimeweka kwenye nyumba ya africa mashariki dar es salam.mia
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nini cha ajabu?
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Majungu leta source.....

    This is purely RUBBISH
     
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Lisemwalo lipo! Na kama halipo basi laja! Tegemee mengi kwa vingunge hawa.
     
  5. quimby_joey

    quimby_joey JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 351
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    toa data sio kuleta habari kwa kutumia hiyo red
     
  6. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani dhambi?
     
  7. Malunkwi

    Malunkwi JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    majungu mengine hayana mashiko, hiyo nyumba iko sehemu gani hapa Dar maana cjawahi kuickia, rudi kwa aliyekutuma mwambie akupe data sio kubwabwaja tu..
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    huyu haja2mwa, jana kazimuliwa hadidth na bibiake,
     
  9. r

    rutakolwakolwa Member

    #9
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahahhahahhahha,So what???
     
  10. Shenkalwa

    Shenkalwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 580
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu wa nchi juzi akiwa Morogoro alisema wazi wazi bila kigugumizi kuwa azimio la arusha limefutwa na azimio la zanzibar kwa hiyo watumishi/viongozi wameruhusiwa kufanya biashara ikiwa ni pamoja na kumiliki makampuni na majumba ya kupangisha mradi waeleze wamepataje mali zao. Kwa hiyo kwa magamba kama mzee 6 anamiliki kampuni hiyo ya mashine za kutoa risiti na anamuuzia muajiri wake serikali basi ni ruksa. Kashangaeni feri
     
Loading...