Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samwel 6 amechakachuliwa sasa, hatufai kabisa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mpendwa, Jul 14, 2011.

  1. Mpendwa

    Mpendwa Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenzenu nimejaribu kufikiri kwa undani juu ya matamshi ya ndg samwel 6, nimekubaliana na ule msemo wa kiswahili unaosema 'Ukiona manyoya, ujue ameliwa'. Sasa nimeona manyoya na ku conclude kuwa huyu mheshimiwa ameliwa na kuchakachuliwa kabisa. amesahau kuwa na yeye alichoshwa na ccm na kutaka kuanzisha ccj, leo amekosa usajili anajifanya ana uchungu na ccm kwa kuitetea na kuita wapinzani wanafiki!! Kitu kingine nilishangaa na kuona these people are too political - ccm based@! Yeye anasema 'unajua sisi wabunge wa ccm tunapaswa kuwapuuza hawa wapinzani!! Suala la kitaifa unaingiza u ccm, are you mad? Niambieni wana JF mnalionaje hili suala?? Asanteni
     
  2. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,190
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Samwel Sitta ni moja wapo ya wanasiasa waongo na wanafiki wakubwa saaaana hapa nchini. Kinachosumbua ni mzimu wa CCJ.Huyu lazima naye avuliwe gamba kwani ni mhaini ndani ya CCM.
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    S. Sitta ati anakaimu waziri mkuu, inamaana hawajui kuwa naye ana chama ndani ya chama.
     
  4. p

    peinis0 New Member

    #4
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yeah you must use your charm with that. have a nice day everyone!!
     
Loading...