Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samwe Sitta! Tumekukumbuka!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gudlucky, Feb 9, 2011.

  1. Gudlucky

    Gudlucky Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uwepo wako kukosekana katika kiti cha Spika wa bunge kumeonesha mapungufu mengi sana! Hekima zako, busara, utulivu na umakini katika kuendesha shughuli za bunge ndizo hasa zinatufanya tukumbuke umahili wako katika nafasi hii ya usipika! Uwazi na Ukweli pia haki ulivyokuwa navyo vilisababisha bunge kuwa na mafanikio makubwa! Sasa, sijui kwa namna ya sasa kama tutafika! Sijui!
     
  2. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,475
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    Hivyo hivyo tutafika tuu.
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Ride natty ride -dready(cdm)got a job to do,he hv to fulfill his mission,no matter what they say,no matter what do,but we hv to suvive in this world of competition...................all in all you see is to fight against our party(unity via cdm),....no wonder we hv something they cannot take away_and thats is our cemmented unity goes by the name "peoples power'


    Believe it man,we are going to conquer the battle.............God is in control
     
  4. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nimemmis sana! namkumbuka.
     
  5. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mzee wa speed na viwango................. Mama kaanza vibaya kama sura yake......
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mzee wa Viwango nna mmis mnoooo dah kweli Bongo zaidi ya uijuavyo lkn ipo siku
     
  7. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nadhani 6 anaumia rohoni kuliko sisi tunaom miss. jana nilimuona alivyokuwa anashangaa jinsi wabunge wanavyofanya mambo ya kitoto nadhani alikuwa anaumia sana. Kwa mtazamo wangu sidhani kama azimio lililopitishwa jana lingepitishwa kama 6 angekuwa spika
     
  8. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teheee
     
  9. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Bongo zaidi ya uijuavyo!!!:twitch:
     
  10. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Time will tell, maumivu yote yataisha
     
  11. P

    Penguine JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 959
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 60

    Ni kweli
     
  12. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #12
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    ila tulisha elezwa kuwa mama yupo pale kwa ajili ya kikundi cha watu wachache ingawaje alilikana hilo sasa yajionyesha wazi
    hatutafika
    msema ukwelii hapendwiii daimaaaa
     
  13. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,809
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    yataisha tu ila mwaka huu tutakoma
     
  14. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    :clap2:sure,,,huyu pupet wa CCM waliyemuweka sa hive ataiona miaka mitano kama millenium tano!!!:clap2:
     
  15. J

    Joo Wane JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 14, 2007
    Messages: 294
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Kwa yaliyotokea jana bungeni 6 atakumbukwa sana kwa kulijengea bunge lililopita heshima sana.
     
  16. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tumeamua kuchukua wanawake kama Rwanda! Hii ndiyo fashion ya East Africa
     
  17. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    He is stiil in the house and the contribution he can make is still there ...and nobody can privent him doing so inside the house or outside!!
     
  18. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Tutafika ingawa tutakuwa tumechoka sana.
     
  19. S

    SUWI JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu mama spika alipoamua kuchukua form bila kumshirikisha mkuu wake ambaye alikuwa sita kulinifanya niamini moja kwa moja kwamba ana nia na dhamira chafu. Hivi hawa mafisadi waliona wanawake ni dhaifu ndo maana waliamua kumtumia huyu mama??? Ama ni mshirika wao katika ufisadi??? Huku si ni sawa na kuonyesha dharau kwa mwanamke.. Kwa nini walimweka huyu mama na si mwanaume???? spika wa sasa anonyesha wazi ukandamizaji na uonevu esp kwa chadema hata mtoto mdogo akiangalia bunge ataelewa hilo. Tofauti kabisa na 6 alivyokuwa.. Kweli CCM sio chama cha kuleta maendelo bali kulinda maslahi ya wezi... Lkn hakuna marefu yasiyo na ncha.. iko siku.... yanayotokea Misri wanayafumbia macho.. we ngoja..
     
  20. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,161
    Trophy Points: 280
    Gurudumu haya ni kweli kabisa, mwanzoni nilimiona SS anasmile mambo yalivyozidi kumwendea kombo Mama Anna, SS akabaki kufadhaika. Mama Anna analiendesha bunge kwa overconfidence ambayo ni dalili ya lack of confidence ila tatizo kubwa la Mama Anna ni kule kukosa authority na kuuacha ukumbi wa bunge ugeuke uwanja wa mipasho na msuto!.

    Hata mimi nilimkumbuka SS angekuwepo asingeachia upuuzi uliofanyika jana ufanyike. SS ali command respect ya wabunge wote. Respect is earned, Mama Makinda bado hajaiearn hiyo respect hivyo wabunge wanandharau waziwazi na yeye mwenyewe akajidharaulisha!.
     
Loading...