Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samuel SITTA Akamatwe na kushitakiwa kwa Uchochezi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kachanchabuseta, Feb 17, 2012.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: contentheading, width: 100%"]Sitta: Polisi wana ushahidi Mwakyembe kupewa sumu [/TD]
    [TD="class: buttonheading, width: 100%, align: right"] Send to a friend [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: createdate"]Tuesday, 31 January 2012 22:05 [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]0diggsdigg

    Raymond Kaminyoge
    WAZIRI wa Ushirikiano wa Afrika Mashariki, Samwel Sitta amemjibu Waziri wa Mambo ya Ndani, Shamsi Vuai Nohodha kuwa hatapeleka ushahidi wa madai aliyotoa kuwa Naibu Waziri wa Ujenzi, Dk Harrison Mwakyembe alilishwa sumu kwa kuwa polisi tayari wanao ushahidi.

    Amesema wanachotakiwa kufanya Polisi ni kufanya uchunguzi kuhusu madai hayo ya Dk Mwakyembe kulishwa sumu kwa kuwa ushahidi wanao na wasianze kurushiana mpira.Waziri Sitta alisema hayo jana alipozungumza na mwandishi wa habari hizi kwa simu.

    “ Waziri Nahodha anataka ushahidi gani ikiwa taarifa za madaktari zinazomhusu Dk Mwakyembe kuhusu sumu aliyopewa zilishapelekwa polisi, anataka mimi nitoe ushahidi gani,” alisema Waziri Sitta.

    Alisema suala hilo la kulishwa sumu ambalo limempata Waziri si la kawaida hivyo Polisi wanatakiwa kufanya uchunguzi ili kupata ukweli.Alisema kuendelea kukaa kimya kwa kisingizio cha ushahidi, kitawatisha Watanzania wengine kuwa wanaweza kufanyiwa chochote na sheria isifuate mkondo wake.

    Juzi Waziri Nahodha alimtaka Sitta kuwasilisha ushahidi wa madai aliyoyatoa kuwa Dk Mwakyembe alilishwa sumu.
    Alisema ushahidi wa suala hilo ukiwasilishwa ndipo uchunguzi unaweza kufanyika.

    Kauli hiyo ya Nahodha ilikuja baada ya Jumapili iliyopita, Waziri Sitta akiwa na kundi la makada wenzake wanaojipambanua kuwa wapambanaji wa ufisadi alirejea kauli yake ya awali kuwa Dk Mwakyembe ambaye pia ni Mbunge wa Kyela alilishwa sumu.

    Sitta alisema hayo katika uzinduzi wa Programu ya Neno la Hekima kutoka kwa Kiongozi iliyoanzishwa na Kanisa la Ufufuo na Uzima la Kawe, Jijini Dar es Salaam.

    “ Nasema Dk Mwakyembe kapewa sumu, kama vyombo vya uchunguzi vinasema siyo, basi watueleze ukweli, tena haraka,” alisema Sitta na kushangiliwa na waumini wa kanisa hilo.

    “ Ni vipi uone binadamu ambaye ukimshika katika ngozi unga unamwagika chini, mhudumu anakuja kuufagia lakini baada ya saa moja unarudia tena, kitu hicho si cha kawaida,” alisema.Sitta alisema wamejaribu wameshindwa kwa kuwa Dk Mwakyembe analindwa kwa jina la Yesu ambalo ni kubwa kuliko yote.

    Tangu Dk Mwakyembe arejee nchini Desemba 2011 kutoka katika Hospitali ya Apollo, India alikokuwa akitibiwa maradhi yaliyosababisha ngozi yake iharibike, Jumapili iliyopita ndiyo ilikuwa mara yake ya kwanza kuonekana katika hadhara ya watu.

    Wengine waliohudhuria uzinduzi huo ni Mbunge wa Same Mashariki, Anne Kilango Malecela, Mbunge wa Kahama, James Lembeli, Mbunge wa Viti Maalum Mbeya, Hilda Ngoye, aliyekuwa Mbunge wa Vunjo, Alloyce Kimaro na Mjumbe wa Umoja wa Vijana (UVCCM), Mkoa wa Kilimanjaro, Paul Makonda.

    Akizungumza katika hafla hiyo, Dk Mwakyembe aliapa kuendeleza mapambano dhidi ya ufisadi.Alisema, “ Nilifika Hospitali Oktoba 10 (mwaka jana) na tangu wakati huo sikuweza kuvaa viatu lakini leo hii naweza kuvaa viatu, kwa hiyo shetani ameshindwa.

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbona wewe hujashitakiwa kwa wizi wa waume za watu??
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Muache kuwakamata mafisadi wanao tuibia mkamate raia wanao sema ukweli
     
  4. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    six anajua sheria hawezi kukurupuka na hawa polis kwanini wasiwakamate wizi wa mali ya uma na ushahidi wanao
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Halafu hii kazi ya UDAKITARI WAMEANZA LINI AKINA MANUMBA ?
     
  6. Gwandalized

    Gwandalized JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    maamvi @ work
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Waziri wa CCM hawezi shitakiwa.
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sitta hana ushahidi alikuwa anachochea watu kuasi nchi
     
  9. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Siasa uchwara + kuhamisha pesa malyasia = polonium 978.
     
  10. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Huyo Maumba sheria anazotumia alizitunga Sitta, sasa inawezekana vipi mwanafunzi kumfundisha mwalimu????

    DC anaropoka tu, ili aonekane naye kaongea kwenye magazeti achukue hizo hatua anazotaka................ Wakituletea za kuleta tunahama chama tunaenda CCK.


    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  11. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Wacha Sitta akamatwe kwa sababu ana kiherehere kwani yeye ndio msemaji wa Mwakyembe? Kwani Mwakyembe ni bubu,kwani Mwakyembe ni taahira hajui kuongea? Na hata bora hiyo sumu ingemuua moja kwa moja mbona amekuwa kama mtoto yeye ndiye alikuwa wa kutuambia ukweli ni upi na uongo ni upi hao wanaojikimbiza kutoa taarifa wanabahatisha tu.
     
  12. g

    greenstar JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kweli wewe ni kiburudisho hasaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  13. n

    nketi JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ki holder maisha bora kwa kila mtz
     
  14. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wafanyie kazi ripoti ya madaktari na watuambie ukweli
     
  15. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    waifanyie kazi namna gani wakati umeembiwa kuwa DCI ametoa maelezo baada ya timu ya wataalam kufanya uchunguzi na kukosa ushahidi
     
  16. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #16
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,754
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Manumba kashindwa sogea scandal za Blandina Nyoni kuwabadili madaktari India kuweka ndugu zao ataweza ya Mwakyembe naona wote mnawaza kutuletea mafisadi wala nchi 6 akisema ukweli kinawauma?????????????
     
  17. k

    kipuri Senior Member

    #17
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cheza na lowasa eeh!
     
  18. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #18
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Sie kama WALIPA KODI WAAJIRI WA HAWA POLISI

    Tutafurahi kusikia ukweli kuhusu

    Madai ya Ndugu Reginald Mengi kuhusu mtoto wake kuwekewa madawa ya kulevya
    Mauwaji ya raia-----Kesi ya Zombe mpaka leo ni kitendawili

    Jeshi la polisi la Tanzania hata mwenda wazimu hawezi kuliamini kwa nukta moja, ni mara ngapi RAIA wema wanasingiziwa kesi za mauwaji??watu wema wanawekewa madawa ya kullevya------hata siku moja hawajawahi kuja clean na kusema ukweli------haihitaji elimu kujua Mwakyembe kawekewa sumu hata Ngumbaro analijua hilo------nawaonea huruma kwani walipa kodi wa leo ambao ndio waajiri wenu kila kukicha wanazidi kufunguka macho-------kama Mwakyembe alikuwa hajawahi kusumbuliwa hata na maleria huo ugonjwa mnaouzungumzia umetoka wapi----na wewe uliyetoa taarifa ni daktari??? nakuonea huruma kwani tunaouwezo wa kuanika taairfa zote za kinachomsumbua mwakyembe hewani mtaficha wapi uso wenu

    tambueni kinachomwaongoza katika kazi sio ni maadili na sio msukumo wa kisiasa

    walala hoi tumechoka sasa, someni alama za nyakati
     
  19. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #19
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,191
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ...yeah, kama sirikali inaamini inachokizungumza imshitaki Sita. Ila nazidi kuwa na mashaka kwa afya za hawa watu. Mapambano yanaendelea.
     
  20. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    LTK < On
    LTK < Off
     
Loading...