Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samuel Eto kuanzisha mtandao wa simu za mkononi

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Blessed, Jan 6, 2012.

  1. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,394
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    mchezaji wa kimataifa wa Cameroon antarajiwa kuanzisha mtandao wa simu za kiganjani nchini kwao ambao umelenga pamoja na mambo mengine kupunguza gharama za matumizi ya simu,hivyo ndivyo wanafanya wenzetu,huku kwetu watu wahifadhi pesa kwenye mabenki ughaibuni kweli?this link below has more information on this matter!
    www.difining2morrow.blogspot.com Africa(Tanzania rethinking)
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Kwa pesa yake sidhani kama anaweza labda wanamtumia yeye kwa ajili ya promotion tu.
     
  3. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    whatttttttttttt??????
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    anaweza na mabenki yamewekwa ya kazi gani mkuu..
     
  5. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Sku zingine mkuu sjui huwa unaamka vp!..hahahahaaa. We unafkir anaropoka tu, kitu kiko hewani tayari! Kibiashara investment kubwa kama hiyo kutoa pesa zote wewe haiwaki, kuna pesa kibao kwenye mabenki hazina kazi ni za kuchukua tu, alimradi wajiridhishe kuwa mradi wako utalipa, na uwahakikishie usalama wa pesa yao mambo yakienda ndivyo sivyo!

    Set'Mobile was launched on Thursday in Yaounde with more than 50,000 SIM cards already sold out, but the network will be activated on January 21, which is the opening day of the 2012 Africa Cup of Nations, the entity's management said.
    With a capital base of 100 million francs cfa (€152,449), Set'Mobile, which also bears the initials of the famous Anzhi striker, is intended to provide mobile Internet service alongside telephony.
    The market penetration for mobile network in Cameroon is currently at 49 per cent below the fast growing rate of 75% in Cote D'Ivoire, Senegal and Ghana, which local observers see as enough room for the survivability of Eto'o's new venture against stiff competition from giants Orange and MTN.
    Eto'o is serving out a 15-match ban after he was found guilty by the Cameroon FA disciplinary committee of instigating a strike action that botched up a friendly match against Algeria on November 15.
    The players said the action was to protest against the non-payment of match bonuses and a dysfunctional system.
    The 30-year-old four-time African footballer of the year had declined to appeal the ruling and will likely miss much of the Lions' qualifying campaign for the 2013 Afcon and 2014 World Cup.
    source:goal.com

    TOMASO?

     
  6. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    arifu dogo ameanza kulamba mkwanja mrefu long kitambo.....na kwa sasa ndio foootie bola anaelamba mkwanja mrefu kuliko woote duniani....

    capital ya mtandao huu ni yuro152,449 na dogo per week anakunja shilingi za kwa bibi 350k
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Sio benki tu......anaweza kwa pesa yake....analipwa paound zaidi ya laki 3 kwa week....na hicho ki mobile coy kinatumia yuro 152,000 kama mtaji ....
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jambo jema sana hilo,
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,825
    Likes Received: 1,979
    Trophy Points: 280
    mkuu napingana na wewe unajua huyu jamaa analipwa kiasi gani???

    unajua kua ndo mchezaji anaeongoza kwa mshahara wa juu kuliko wote duniani???

    mshahara anaolipa yule bwana kwa mwezi ni bajeti ya nchi fulani fulani,sijui ka unafahamu hayo yote.
     
  10. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    mkuu naona bado umelala kama picha yako ilivyojieleza
     
Loading...