Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samsung yawalipa apple $ billion 1 kwa kupeleka malori 30 yenye sarafu za senti 5

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Boflo, Aug 31, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    UKOROFI WA MCHINA: SAMSUNG YAWALIPA APPLE $ BILLION 1 KWA KUPELEKA MALORI 30 YENYE SARAFU ZA SENTI 5


    [​IMG]


    Juzi malori 30 yaliyokuwa yamejaa sarafu (ama kunogesha zaidi chenchi) za senti tano tano, yaliwasili kwenye makao makuu ya Apple, jimboni California, Marekani.


    Awali, walinzi wanaolinda makao hayo makuu walidhani malori hayo yamepotea njia, lakini dakika chache baadaye, Tim Cook (CEO wa Apple) alipokea simu kutoka kwa CEO wa Samsung Lee Kun-hee, akimueleza kuwa wamewalipa faini yao ya dola bilioni 1, kutokana hukumu dhidi ya kampuni hiyo ya Kikorea.
    [TABLE="align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="align: center"]Tim Cook[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    Kitu cha kuchekesha zaidi ni kuwa nyaraka iliyosainiwa haioneshi njia moja ya kulipa faini hiyo, hivyo Samsung ilikuwa na haki ya kuwapelekea faini hiyo watengenezaji hao wa simu za iPhone vyovyote wanavyotaka.


    [TABLE="align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="align: center"]Lee Kun-hee[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    Mchezo huu mchafu na wa kijanja utawaumiza kichwa wakurugenzi wa Apple kwakuwa itabidi iwachukue muda mrefu kuhesabu fedha zote ili kuhakikisha kama zimetimia na kujaribu kuzipeleka benki ambako hawajui kama zitakubalika.


    Mwenyekiti wa Samsung Electronics Lee Kun-hee, amewaambia waandishi wa habari kuwa kama Apple wanataka kucheza mchezo mchafu na wao pia wanaujua. Undava undava na kama noma iwe noma ..liwalo na liwe!!
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    hahahaaaaaaaaaa
     
  3. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duuh, ama kweli kama noma na iwe noma!
     
  4. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    nimeipenda
     
  5. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    gonga like basi
     
  6. unknown animal

    unknown animal JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kweli undava undava
     
  7. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
  8. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,200
    Likes Received: 1,107
    Trophy Points: 280
  9. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,597
    Likes Received: 3,929
    Trophy Points: 280
    Samsung sio china ni korea ya kusini.ni bonge la kampuni apple hawezi chezea
     
  10. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    hiki kitu mbona kama habari pandikizi, nadhani ishakanushwa
     
  11. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
  12. n

    nhassall Senior Member

    #12
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [h=6]Samsung Pays Apple $1 Billion Sending 30 Trucks Full of 5 Cents Coins

    This morning more than 30 trucks filled with 5-cent coins arrived at Apple’s headquarters in California. Initially, the security company that protects the facility said the trucks were in the wrong place, but minutes later, Tim Cook (Apple CEO) received a call from Samsung CEO explaining that they will pay $1 billion dollars for the fine recently ruled against the South Korean company in this way.

    the funny part is that the signed document does not specify a single payment method, so Samsung is entitled to send the creators of the iPhone their billion dollars in the way they deem best.

    This dirty but genius geek troll play is a new headache to Apple executives as they will need to put in long hours counting all that money, to check if it is all there and to try to deposit it crossing fingers to hope a bank will accept all the coins.

    Lee Kun-hee, Chairman of Samsung Electronics, told the media that his company is not going to be intimidated by a group of “geeks with style” and that if they want to play dirty, they also know how to do it.

    You can use your coins to buy refreshments at the little machine for life or melt the coins to make computers, that’s not my problem, I already paid them and fulfilled the law.

    A total of 20 billion coins, delivery hope to finish this week.

    Let’s see how Apple will respond to this.


    [/h]
     
  13. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ha, ha, ha. Hii ni kali.
     
  14. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    kwa namna hiyo unaweza kufuta deni!!
     
  15. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Hii ligi kali! Sipati picha kwenye kuhesabu, hata kama watatumia mashine, kazi ipo. Je Samsung wametoa raw materilas au rasilimali pesa?
     
  16. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    tamu hiyo aisee, jeuli ya pesa ndo mtaijua hapo
     
  17. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mmmh Shillingi Dola? ndo inakuaje hiyo? itakuwa dola siyo shillingi dola
     
  18. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    It is an Internet Hoax. Utani wa kwenye mtandao.
     
  19. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #19
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    habari hiyo si ya kweli. Nenda pale Apple au zunguka mtandaoni utagundua kuwa ni hoax.
     
  20. N

    Nkwama welding Member

    #20
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Facebook story.
     
Loading...