Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SAMSUNG vs NOKIA

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by BAGAH, Apr 27, 2012.

  1. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    simu gani unaikubali zaidi...?toa sababu FUPI kutokana na jibu lako


    NB:inawezekana kabisa ilishajadiliwa mahali, please just do it again!
    HAGO!
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,186
    Trophy Points: 280
    nokia.....
    Sumsung kwenye internet naona inanizingua tu.....
     
  3. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mi natumia kilongalonga cha Nokia C 6 -00... Kipo poa.. Screen ya ukweli kama laptop.. Samsung.. Labda kidunia ndiyo iko juu...
     
  4. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Me natumia Samsung kwenye internet ni nomaaa natumia galaxy s 2 na pro young hii ni duo ya android
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,186
    Trophy Points: 280

    C series mpango mzima. Natumia C7 , hadi raha....
    Naifurahia kwa kweli.....
     
  6. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,202
    Likes Received: 632
    Trophy Points: 280
    Mi natumia nokia E71 sijui niseme napenda tu nokia, samsung sina mazoea nazo
     
  7. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Mie naifagi nokia..mainly ku-text na kupiga, vingine vya ziada. Nokia ni user friendly na pia inakaa muda mrefu na caja, hata ikianza kubeep imeisha lakini itastahimili kwa muda mrefu. Pia napenda na nimezoea iType zaidi ya iTouch!!
    sijawahi kutumia samsung wala siimind.
     
  8. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ... BAGAH umetumwa eti eehh!!?
     
  9. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    WaliNazi walaa!...hahaha...umenishtukiaje?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mpaka sasa nokia wanaongoza...ila haina maana samsung sio wazuri...nawasubiria wateja wa samsung waje kumwaga sumu zao hapa!
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,962
    Trophy Points: 280
    Natumia sumsung du ni babu kubwa internet haina tofauti na desktop.
     
  12. ofisa

    ofisa JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2012
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 1,112
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    andriid system ya samsung sijatumia ila samsung sizikubali pamoja na kwamba ni nzuri lkn hazisuport maaplication niliyozoea kwenye nokia mfano dictionary tofauti,games za ukweli mpaka gta au need for speed ,mp3 player tofauti kama juke box na nyengine nyingi kiasi cha kufanya overaping ya miziki
     
  13. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wewe Samsung ndio wanaongoza hata iphone haifati hata.
    Nokia ndio msiseme kabisa samsung tunatisha .
     
  14. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    wewe ndugu wewe umepotea sasa samsung ina support games mpaka 2 gb kama ni issue ya movie unacopy dvd direct bila hata ku convert file yaani kitu kina uwezo wa pc.
     
  15. SR senior

    SR senior JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    samsung ni nouma, ful manet.
     
  16. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kwa simu kama simu, NOKIA mpango mzima.
    Iko friendly & logical.
    Kwa simu kama gadget, hapo ni uwanja wa fujo. Nokia haipendi fujo.
     
  17. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hapa refa nimeshindwa kuvumilia nikajikuta nashangilia goli la timu ninayoipenda...lol
     
  18. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #18
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    kichwat sasa uko wap?...tehe
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #19
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    ThinkPad hebu zungumzia androids market ya samsung...ilivyo na apps za ukweli...

    vip kuhusu chaji ktk samsung.?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #20
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    "pamoja na kwamba ni nzuri"...hebu tupe hapo unaongelea uzuri gani ofisa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...