Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samsung tv 29"

Discussion in 'Matangazo madogo' started by kaygeezo, Apr 14, 2010.

  1. kaygeezo

    kaygeezo Senior Member

    #1
    Apr 14, 2010
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi,
    Nauza TV yangu SAMSUNG 29'' flat( ina kachogo kadogo sana) ,nilinunua nov 2009. Bei 500k(negotiable)
    kama upo inetrested,
    +255754964911
    kaijage@live.com
    Karibu
     
  2. m

    mimi-soso Senior Member

    #2
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    laki mbili?
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mimi nina 150k
     
  4. kaygeezo

    kaygeezo Senior Member

    #4
    Apr 14, 2010
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks for the offer,..500k
     
  5. Mama Subi

    Mama Subi Member

    #5
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 87
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    Mimi ningependa kujua ni kwanini unaiuza? Hiyo bei sio realistic maana kwa sasa unaweza kupata hiyo TV brand new kwa 480,000
    pale mtaa wa Uhuru. Mimi nimenunua moja wikiendi iliyopita. Punguza bei kama uko serious.
     
  6. J

    Jafar JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    More data required: LCD, HD au "box la nyuki", je imezaliwa china /korea au arabuni? . Kama ni "box la nyuki" hiyo laki tano ni mbali sana rudi chini labda TZS 250,000.
     
  7. kaygeezo

    kaygeezo Senior Member

    #7
    Apr 15, 2010
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimenunua TV nyingine kubwa kidogo 32'' ,nipo serious ,hiyo 480,000 nina uhakika sio kama yangu ,yangu dukani ni 550-600. i bought it @670k
    Thanks
     
  8. kaygeezo

    kaygeezo Senior Member

    #8
    Apr 15, 2010
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio box la nyuki. Sio mtaalam sana katika Technologies za TV. I'll attach some photos
     
Loading...