Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samsung tv 29'' inauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by kaygeezo, Oct 3, 2010.

  1. kaygeezo

    kaygeezo Senior Member

    #1
    Oct 3, 2010
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RANGI NYEUSI
    CHOGO NDOGO
    MODEL TYPE:CS-29Z50MH
    TYOE: KS7C29Z50
    (UNAWEZA KU GOOGLE/BING KUPATA MAELEZO NA PICHA ZAKE)
    PICHA CHACHE NIMEATTACH
    HAIJAWAHI KWENDA KWA FUNDI WALA KUFUNGULIWA
    HAINA TATIZO LOLOTE
    IMETUMIKA MWAKA 1
    BEI 400,000TZS
    KUIONA BURE! :A S 465:

    0754964911
    kaijage@live.com
     

    Attached Files:

  2. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2010
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kayjage,naomba kama ikikosa mnunuzi nifikirie kwa 200K TSHS. i.e naomba niweke kwenye waiting list. Asante.
     
  3. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Ipo mkoa gani ndugu my offer is 200K pia
     
  4. kaygeezo

    kaygeezo Senior Member

    #4
    Oct 4, 2010
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ipo Dar nduguzanguni..ila hiyo offer.....hailipi ic..nilinunua 700k.....
     
  5. kaygeezo

    kaygeezo Senior Member

    #5
    Oct 4, 2010
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wateja wapo wengi wananipigia simu...na leo kuna watu wameiangalia...sema offer yako ipo chini sana.....
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    300K inakwenda? Nije kuchukua fasta.
     
  7. kaygeezo

    kaygeezo Senior Member

    #7
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha bana...jamaa hapa ana 350k nimemuweka pending....leta 400k uchukue mzigo.
     
  8. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwa nini unaiuza?nashindwa kuelewa umeletwa kutoka dubai Used,umekuja Tz umetumia sasa mzigo unauzwa kwa mtu mwingine baada ya mtumiaji kuuchoka.
    Nawapenda sana wachina they are too cheap
     
  9. kaygeezo

    kaygeezo Senior Member

    #9
    Oct 10, 2010
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikitaka kwenda kwenye ukubwa zaidi...just sold it added some few bucks n bought a 42" SERIES 6 samsung...
    Thanks wadau
     
  10. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Kma hyo TV umeiuza kwa laki 4 kwel wewe mwanaume! Mm nisingeweza kulipa zaidi ya 2.8K, wallah! 4k UNAWEZA kupata LCD/LED ya ukubwa huo kutoka ebay!
    Usichukulie personal mkuu.
     
  11. kaygeezo

    kaygeezo Senior Member

    #11
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante hata mimi next time nitaagize ebay badala ya kununua hapa bongo!
     
  12. p

    pacificamarine Member

    #12
    Dec 2, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda siyo Multi System, kwa bei hiyo e-bay hawauzi. Mbaya zaidi hawapokei hizo credit cards za Kibongo na hata wakipokea gharama za kusafirisha ni sawa na kununua hiyo ya Amoeba. Hata ukimudu kusafirisha, ikiingia bongo ushuru wake ni sawa na hiyo 400,00... Wapi na wapi bwana? E-bay ni ya wenyewe bwana, wabongo hatujafika huko???
     
Loading...