Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samsung tv 29'' inauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by kaygeezo, Feb 21, 2011.

  1. kaygeezo

    kaygeezo Senior Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RANGI NYEUSI
    CHOGO NDOGO
    MODEL TYPE:CS-29Z50MH
    TYOE: KS7C29Z50
    (UNAWEZA KU GOOGLE/BING KUPATA MAELEZO NA PICHA ZAKE)
    PICHA CHACHE NIMEATTACH
    HAIJAWAHI KWENDA KWA FUNDI WALA KUFUNGULIWA
    HAINA TATIZO LOLOTE
    IMETUMIKA MWAKA 1
    BEI 400,000TZS(negotiable!)
    KUIONA BURE! :decision:
     
  2. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
  3. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Kama sikosei hili tangazo lilitoka longi na mwenyewe alishasema kesha uza
     
  4. s

    shosti JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kama kuna mtu anahitaji nnayo LG42 PLASMA ni mpya haijawahi tumika ni ya rangi nyeusi
     
  5. P

    Papizo JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,235
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160

    Kwa nini unaitoa??
     
  6. s

    shosti JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    du nafikiri ukihitaji utajua kwa nini naitoa,sio hiyo tu kuna friji na friza,mziki wa nguvu,machine ya kufua na kuoshea vyombo na vyote vipya kabisa
     
  7. MwanaIFM

    MwanaIFM Member

    #7
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    mi nahitaji kuviona hivyo vyombo, haswa friji na hiyo tele, nipe bei kwanza basi nijue kama I can afford
     
  8. s

    shosti JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ntakutumia mawasiliano ya mtu ambaye unaweza kumpigia akaenda kukuonyesha,unaweza kwenda viona mbezi ya kimara
     
  9. kaygeezo

    kaygeezo Senior Member

    #9
    Feb 22, 2011
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli..nilikuwa na TV 2 ,na hii nayo ipo sokoni...niliyemuuzia pia ni member wa JF
     
  10. kaygeezo

    kaygeezo Senior Member

    #10
    Feb 22, 2011
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Attached Files:

  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mkuu, punguza hiyo kitu nikufanyie biashara nzuri
     
  12. kaygeezo

    kaygeezo Senior Member

    #12
    Feb 22, 2011
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I hope umefungua thread nyingine maana hapa utapeperusha wateja ambao wanainterest na hii TV
     
  13. kaygeezo

    kaygeezo Senior Member

    #13
    Feb 22, 2011
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nibeep nikupigie 0754964911
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Poa poa, nitakupigia mkuu, lakini ile kitu mkuu inasumbua charge...haiimili kabisa yani. Inatakiwa mtu asietumia cm sana. Lakini ipo poa tu.
     
  15. kaygeezo

    kaygeezo Senior Member

    #15
    Feb 22, 2011
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka simu nyingi za siku hizi zinasumbua sana charge...me nimerudi kweny C905 ,ila soon ntachukua X10 ,nikiona battery perfomance ipo pouwa tutaiwe ka sokoni...:)
     
  16. kaygeezo

    kaygeezo Senior Member

    #16
    Mar 7, 2011
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siamini kama hakuna wateja..loh!...anyways...bei imepungua jamani...300 - 350k
     
  17. P

    Papizo JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,235
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Ohhh ok sawa sawa....vipi sasa umeshafikia wapi na wewe umeshavitoa au bado???
     
  18. kaygeezo

    kaygeezo Senior Member

    #18
    Mar 8, 2011
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama unamaanisha mimi..TV bado ipo :)
     
  19. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Kaka K je umeitumia kwa muda gani na bei yake kamili ni ngapi baada ya kupunguza,pia vizuri utuambie kama ina tatizo au la maake siku hizi biashara nyingi zimekuwa za kuuziana mbuzi kwenye gunia
     
  20. kaygeezo

    kaygeezo Senior Member

    #20
    Mar 10, 2011
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NImetumia 1 year mzee,..bought it for 700k,nauza 300k..haina tatizo,,,lingekuwepo ningeweka bayana kama kwenye ile radio niliyouza(ilikuwa ina foftware problem ,uki press eject inakuambia locked)......whew!..natafuta hela niongezee nipate kubwa kidogo mzee...
     
Loading...