Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samsung s1030 10.3 megapixel digital camera for sale

Discussion in 'Matangazo madogo' started by TZ biashara, Mar 18, 2012.

  1. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Imetumika lakini ipo ktk hali nzuri na inafanya kazi.

    -Rangi ni silver
    -Megapixel 10.3
    -Optical zoom 3x
    -Screen size 2.7"
    -Model S1030 P1000060.JPG P1000067.JPG P1000066.JPG
    Camera bado ipo uingereza nategemea baada ya wiki moja au mbili itafika.Camera nauza pamoja na Battery za ku-charge au kama huna charger unaweza kutumia battery za kawaida za AA.Bei yake ni Tsh 85,000 naomba uwasiliane na Habibu 0717810318.
     
  2. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,324
    Likes Received: 1,019
    Trophy Points: 280
    Bei kubwa sana hyo nnayo 50 2ongee biashara.
     
  3. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    @Jaslaws..Samahani sana sitoweza kupunguza zaidi ya 80000 kutokana na bei niliyonunua pamoja na kuituma inakuwa bei juu sana lakini kiuhakika Camera ni nzuri sana.
     
  4. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kama betri sio za kuchaji huwezi kuitumia utakuwa ukipiga picha moja basi mchezo umeisha
     
  5. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    i pad3...Hizo Betri ni za kuchaji na ni mpya lakini camera haitokuja na chaja kwa hiyo itabidi uwe na chaja na hata kama huna chaja vilevile unaweza kutumia betri za kawaida AA.
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Betri gani hiyo ipige picha moja halafu iwe imekwisha? Kwani kupiga picha ni kama kuwasha gari?

    Kwa wanaojua camera hiyo bei ni ya kutupa kwa Samsung 10MP.
     
  7. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ntakupa 70,000 nipo arusha payment on delivery kama uko poa ni pm
     
  8. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,028
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Ndugu mbona umepotea ghafla kulikoni!
     
  9. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Stephote....Sijapotea nipo natafuta mzigo nambie?????
     
  10. Mkwanga

    Mkwanga Senior Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 130
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mimi ntakupa 75000 kama upo tayari tuwasiliane kwa namba hii 0758504970
     
  11. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkwanga...Samahani sana Camera imepata mnunuaji hata hivo 75000 hailipi ndugu yangu.
     
  12. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,028
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    tuliongea kuwa ungenipigia simu mara baada ya camera kuwasili nikaona kimya and finnaly maelezo ni kuwa camera ishauzwa,anyway ukipata nyingine nijulishe i need a digital camera at a resonable price.
     
  13. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Stephot..Samahani ndugu yangu kwasababu watu wengi walinitumia PM na wengine walipiga simu,lakini natafuta nyingine usijali.Nikipata mzigo safari hii naona nikishautuma ndio nitaanza kuutangazia kwasababu inakuwa ni usumbufu kwa wengi.Pole sana na nakuahidi nitaleta nyingine soon.
     
  14. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    TZ huna camera zingine?
     
  15. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,028
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Poa haina kwere mzee!
     
  16. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #16
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mendeo...Sasa hivi sina still camera ila ninayo Camcorder tu ambayo ni JVC na inatumia hard drive ina 30GB ni nzuri sana na bei yake ni Tshs 500,000.Kama unataka still Camera nitaleta mwisho wa mwezi.
     
Loading...