Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samsung LCDTV 22 series 4 400 inauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ochutz, Oct 22, 2012.

  1. O

    Ochutz JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 466
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Samsung LCDTV 22 series 4 400 inauzwa 200,000/= Ni original na ina HDMI imetumika kama mwezi tu. Kwa aliye interested na yuko Dar ani PM.
     
  2. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mkuu unaweza rusha picha japo kidogo?
     
  3. s

    strit boy Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nahitaji sana hiyo ila weka picha
     
  4. O

    Ochutz JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 466
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu iyo kitu iko ivo ivo kama ilivyoelekezwa,kabla ya kubeba mzigo lazima utestiwe ili usije ukauziwa mbuzi kwenye gunia.
     
  5. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    saizi?inch?????
    Picha???
     
  6. O

    Ochutz JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 466
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    LCDTV 22 series 4 400 iyo 22 ni saiz mkuu,achana na picha kama uko serious ni PM nikuelekeze wapi uje uione yenyewe. picha naweza nikaweka sio yenyewe...
     
  7. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Kama ni kuiona ntapata nafasi j,mosi maana kwa sasa natoka work too late mkuu.
     
  8. O

    Ochutz JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 466
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bila shaka mkuu
     
  9. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Dar sehemu gani mkuu?
     
  10. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    mkuu hiyo kitu ni flat tv!??.. Samahani lakini..
     
  11. O

    Ochutz JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 466
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Victoria
     
  12. O

    Ochutz JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 466
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Victoria
     
  13. O

    Ochutz JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 466
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yap! ni flat screen ya kisasa kabisa. nzuri sana inatumia umeme kidogo..
     
  14. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Da Inchi 22 ni kama monitor,si mbaya ukiweka chumbani kwa ajili ya kuangalia na shemeji kwa maana siku hizi kuangalia TV sebuleni na watoto kwa tunaojiheshimu inakuwa balaa ,maake kuna matangazo ambayo inabidi ukae na remote wakati wote na bahati mbaya utakuta remote imeshikwa na kijana,na hana wasiwasi na yanayoonyeshwa kwenye matangazo
     
  15. N

    Nyasiro Verified User

    #15
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ina VGA port?
     
  16. O

    Ochutz JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 466
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    VGA ipo
     
  17. Nokla

    Nokla JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 2,123
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    nimeku-PM mkuu
     
Loading...