Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samsung Galaxy Ace

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mbavu za Mbwa, Oct 25, 2012.

  1. M

    Mbavu za Mbwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Ndugu zangu Wanajamii!!!!!

    Nina mpango wa kununua simu nzuri na ya kisasa siku za karibuni maana ninakwenda Mwanza kikazi. Kuna jamaa yangu amenishauri ninunue Samsung Galaxy Ace, lakini nilipomuuliza uzuri na ubaya wake akanambia kimsingi hafahamu. Najua wapo wengi ambao wanatumia simu hizo na wapo humu jukwaani.
    Tafadhali, anayeijua vizuri simu hii(kwa ubora na udhaifu wake), naomba animwagie. Huku kwetu mkoa mpya wa Katavi, technology ni giza kabisa.
     
  2. p

    promi demana JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo mkuu hilo jina lako linavunja wa2 mbavu.
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    ohioo sasa retirement utadanganya tu hapo
     
  4. G

    Ginner JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ni kati ya simu za gharama nafuu zaidi za android.
    ni nzuri kwa kiasi chake kama utatumia kigezo cha bei yake.

    ila kwa upande wangu ningekushauri uchukua galaxy S.........ingekufaa zaidi maana inauwezo mkubwa na bei yake kidogo ni nafuu ukilinganisha na simu za kampuni nyingine zenye uwezo unaofanana na iyo
     
  5. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Tatizo lake ni betri mkuu. Haidumu kila siku lazma uchaji ka utakua ni mtu wa kuchat na kuperuzi.
     
  6. K

    KyelaBoy JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 9, 2008
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilichogundua ni kuwa smartphone zote zina tatizo la betri sababu ya kufanya mambo mengi ya kwenye mtandao lakini kama uki disable matumizi ya intaneti Ace inakaa hata siku tatu bila kuchaji mimi ndio natumia,ila nimedisable matumizi ya intaneti
     
  7. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Sio smartphone zote.Changamoto hii ya betri kutokukaa muda mrefu iko dhahiri kwa android na ios.Symbian wanajitahidi kidogo

    Sent from my LT26i using Tapatalk 2
     
  8. v

    viking JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 865
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Ni average phone .uliitaka ni niarifu pia nokia lumia800
    Ipo tayari zungumza
     
  9. Gogo la choo

    Gogo la choo JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 714
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndg hiyo nliyobold hapo ikoje..i mean features zake..!!
     
  10. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #10
    Oct 26, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,022
    Likes Received: 2,854
    Trophy Points: 280
    Si nzuri kwa features ni mid smartphone lakini kama wewe unapenda smartphone kama pambo
    (I mean matumizi ya kawaida na kujionyesha zaidi) hii smartphone itakufaa hasa kwa gals maana ndo imeshinda awards nyingi za design
    [​IMG]

    umeona kioo chake? Ni 2.5d yani kimekaa curve kinakaribia 3d hakipo flat.

    Feature nyengine ni kama
    -phone memory 16gb
    -ram 512mb
    -speed 14.4 mbps
    -camera 8mp
    -processor 1.4 ghz single core

    Kama hupend kuchakura chakura simu nzuri hii
     
  11. Gogo la choo

    Gogo la choo JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 714
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Aiseee hii kitu imesimama kinoma yaani..sasa zinaanzia ngapi bei..!!
     
Loading...