Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samsung digital camera megapixels 12 at 250,000/=shs

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by The Dude, May 29, 2012.

  1. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wataalam naomba msaada..kamera ya specifications hizo hapo ni nzuri?
    Na je kwa bei hiyo ni reasonable?
    Thanks
     
  2. mnyongeni

    mnyongeni Senior Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni nzuri na bei huwa inachange kutokana na thamani y TSH. so huwa inarate 210000 - 270000.
     
  3. S

    Soki JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mkuu hebu eleza kwanza matumizi yako ni nini.
    Inaweza kuwa nzuri au isiwe kutegemeana na aina ya matumizi yako.
     
  4. S

    Soki JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    pia je ina optical zoom ngapi?
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Wameweka GB ngapi? Nunua kwa 200k
     
Loading...