Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samsung D780

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Dio, Jul 25, 2011.

  1. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Inakuwaje wakubwa wa kazi?
    Poleni na majukumu
    nimepewa simu samsung tatizo ukiweka line inaniambia phone lock,naomba mwenye kujua jinsi ya ku solve this problem,
    nawasilisha shukrani za dhati.
     
  2. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    google for samsung unlock codes halafu zijaribu kabla haijahitaji kufunguliwa kwa kompyuta.
     
  3. P

    Puza Senior Member

    #3
    Jul 26, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu hiyo simu imekuwa locked ktk phone security kutunza privacy zake ili isiweze kuaccept line tofauti na hiyo iliyowekwa na mmiliki wake na solution yake ni kuweka security code alizoziweka kama anazikumbuka muwahi fasta au atie ile line alosetia.
    Yangu ni hayo.
     
  4. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Poa wakuu wangu ngoja nifanyie kazi,vp kama nikiamua kuflash?
     
  5. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #5
    Jul 26, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,955
    Likes Received: 2,781
    Trophy Points: 280
    mi nnavojua hiyo simu yatumia double line umeeka line zote 2,
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu huitaji kuiflash unaitaji kutoa lock tu nijibu hili swali ukiweka line ndio inasema lock au ata ukiwasha bila ya line kama ukiwasha bila lane aisemi lock na je ni security lock au simlock? kama ni security ingiza hizi code *2767*3855# or *2767*2878# betri iwe na chaji fanya hivyo toa majibu
     
  7. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    ni simlock dr,samahani kwa kuchelewa kukujibu.
     
  8. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    kaka nikiweka line ndio inaniandikia phone lock
     
Loading...