Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SAMSUNG 32 inch Flat screen on sale

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Jack Beur, Jul 4, 2011.

  1. J

    Jack Beur JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 204
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Good condition,HD, Tsh 1M ,interested buyer just PM
     
  2. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu hiyo kitu freedom electronics wanauza 700.000 mpya na 3years warranty.
     
  3. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Picha plz!
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Bei kwa Samsung dealer ni 950,000/- ukienda na cash inapungua mpaka 880,000/- sasa mbona unataka kutuumiza mkuu ?
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mkuu tulienda na mshikaji kununua hapo Freedom Electronics kwa bei ya 700,000 tukapewa na warranty ya 3 years huyu jamaa naona ameweka na cha juu.

    Mkuu hata hao dealer wa Samsung bado wako juu nenda Freedom Electronics utapata 32 inch kwa 700,000 ikiwa ni 3D bei ndio inaongezeka kidogo
     
  6. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Inaonekana ww uliuziwa Mlimani city kwa 1.5m sasa unataka uiuze kwa bei ya chini kidogo,hiyo ni bei ya lcd 3d hd iliyotumika kidogo au LED tv iliyotumika kidogo.
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mlimani City unawekewa na bei ya pango juu maana hiyo hiyo TV unayouziwa Mlimani City ukienda sehemu zingine town unauziwa kwa bei ya chini ambapo difference unaweza kukuta 300,000 ambayo unakuwa umesave vizuri sana
     
  8. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,542
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Hilo duka la Freedom electronics lipo mtaa gani au ndio lile la pale Kisutu/Zanaki ukitoke Elia complex
     
  9. b

    brianjames11 Member

    #9
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Quality vipi?maana bei inaweza kuwa ndogo ila quality hakuna. Hilo nalo ni jambo la msingi na kuzingatia.
     
  10. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,893
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    haya mavitu bana.. ukipata mtu wa kwenda dubai anakuletea kwa dola 280 hiyo kitu
     
  11. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,423
    Likes Received: 9,129
    Trophy Points: 280
    Jamani mmetaja Mlimani City, eeeh wafanyakazi ni wizi pale, hao jamaa naona wanaongeza bei kufidia wanavyoibiwa.

    Kuna siku nilikuwa natazama home theater, bei yao ilikuwa kama 750K, kidogo si kaja mhudumu wa pale, akanambia "mama umeipenda hii?" nikamwambia bajeti yangu ndogo, akanambia "bajeti yako ngapi mama", nikamwambia aaah wee wacha tu, akanambia "mama mie ntakutolea hii kwa laki nne". Nikamwambia ntarudi. Ndio kimoja, niliondoka mbio nikifikiri ni tapeli anataka kuniingiza mjini, heee, kufika nyumbani si nnhadithia nimekutana na tapeli Mlimani city anajifanya mhudumu, nikawaeleza kile kisa, wakanambia hiyo ndio kazi yao pale, wanaiba wanakuletea mpaka kwenye gari.

    Sasa Kwa hayo mnategemea bei ziwe kama mjini? Hii nchi yetu ina matatizo makubwa sana aliyotuachia nyerere.
     
  12. Bushloiaz

    Bushloiaz JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 468
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa 1M ukp juu sana,shusha bei tunaweza fikiria kununu nyingi hizo ni 700k even less than that
     
  13. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hiyo kito ni series ngapi?
     
  14. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35

    ni hivi, hao wafanyakazi wa hapo wanapewa nafasi ya kununua vitu kwa punguzo zaidi ya 50%, lakini mshahara wao ni mdogo sana , hawawezi kununua. sasa wanachokifanya wanaposema wanakutolea kwa laki nne na nusu,wananunua kama wao, ni kuwa wanatoa na risiti, ambayo huyo anaekutokea ndo hupewa jina lake- ni kama yeye ndo ananunua, hivyo anapata hiyo punguzo. ni shida zina wafanya wafanye hivyo, kwani wao posho zao ni kama yangu - mambo ya kibakuli
     
  15. Mtumiabusara

    Mtumiabusara JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    toeni specifications za hiyo samsung 32' maana tofauti ya bei ipo likely kuendana na sifa za tv husika. Tusilaumu bei ya 1m, kwa sababu dealer anauza 950k, na hiyo ya laki 7, kumbe ni tv tofauti kabisa ila zote ni samsung 32'
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    You are Wrong again!!! aaaahhhh!!!

    Kwa Mujibu wa Kindimbajuu na kwa mujibu wa Big, soma hapo chini

    ni hivi, hao wafanyakazi wa hapo wanapewa nafasi ya kununua vitu kwa punguzo zaidi ya 50%, lakini mshahara wao ni mdogo sana , hawawezi kununua. sasa wanachokifanya wanaposema wanakutolea kwa laki nne na nusu,wananunua kama wao, ni kuwa wanatoa na risiti, ambayo huyo anaekutokea ndo hupewa jina lake- ni kama yeye ndo ananunua, hivyo anapata hiyo punguzo. ni shida zina wafanya wafanye hivyo, kwani wao posho zao ni kama yangu - mambo ya kibakuli
     
  17. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ni 1080p au 720p?
     
  18. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #18
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Wako wapi Freedom electronics?
     
  19. J

    Jack Beur JF-Expert Member

    #19
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 204
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ok, heard you guys, lets do business for 800,000Tsh.
     
  20. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #20
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Jamani hivi vitu tuwe makini kidogo usione tu kwa sababu inauzwa bei rahisi inategemea na features zilizo ndani kama resolution ni ngapi? frequency kama 50Hz, 100Hz nk, HDMI, USB pots ziko ngap, kwa mfano kuna full HD 1080p usitegemee bei yake itakuwa sawa na 720p, wengi tunanunua vitu bila kuangalia features zilizomo ndani. Kila mtu aweke hapa features zake tulinganishe bei sio mnalopoka tu hapa na kujiona wajanja. Wengine tumekariri tu LCD hata ukienda LED TV bado ziko tofauti na bei tofauti.

     
Loading...