Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samson Mwigamba una nini na Dr Slaa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbalinga, Apr 5, 2012.

  1. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Jana nimesoma kwa makini sana makala ya Samson Mwigamba kwenye Tanzania Daima na nikashangaa sana. Nimemtumia ujumbe kumuuliza alikuwa na maana gani lakini mpaka sasa hajanijibu. Hili ndilo nililoligundua katika makala aliyoipa kichwa "Arumeru Mashariki ilikuwa kama operation ya Kijeshi"

    Ameelezea mambo mengi na kuwashukuru watu wengi sana waliofanya kazi ya ukombozi Arumeru, Ameanzia kwa Mh Mbowe, Mameneja wa Kampeni Mchungaji Natse na V Nyerere, Mkuu wa operation John Mrema, Katibu wa CDM wa mkoa, Viongozi wa Bavicha na wengine wengi. Lakini jambo la ajabu ni kuwa hakuna hata mahali ambapo alimtaja Dr Slaa. Sasa mimi nimejiuliza inawezekanaje Mwigamba asimuone Dr Slaa kwenye kampeni? Vyombo vya habari vilituambia kuwa Dr Slaa alipokewa kifalme Arumeru, tulimuona na kumsikia kwenye majukwaa akimnadi Joshua, ni yeye aliyekashifiwa kuiba pesa za ujio wa Papa, ni yeye alitukanwa matusi mazito na Ndugu Lusinde. Sasa inawezekanaje Mwigamba asimtaje katika shukrani zake? Huu ndio ukamamnda gani, hata kama kuna sintofahamu baina yao kwa nini analionyesha hadharani hivyo? Nilitamani niwawekee vipande vya shukrani zake lakini Tanzania Daima online haikuiweka hiyo makala, sijui ni bahati mbaya ama wameistukia kama mimi nilivyofanya?

    Makamanda tuache unafiki, hata kama mtu ameondolewa kuwa mhasibu wa chama sio sababu ya kuweka kinyongo, tujue tu kuwa cheo ni dhamana na si haki ya mtu. Ukombozi utaletwa na watu makini wenye nia ya dhati na wasio na agenda ya siri nyuma yao. Hoja zote ni lazima ziwekwe mezani, zijadiliwe kisha tusonge mbele kwenye mapambano.

    Samson angalia sana usije ukajiweka upande mbaya wa historia ya taifa letu. Katika ujumbe wangu wa jana nilitoa wito kwako uombe radhi wasomaji wako na wana CDM popote pale walipo kwa kosa hilo. Inawezekana ulipitiwa tu na hukudhamiria, kama hivyo ndivyo basi nami utanisamehe.

    SAA YA UKOMBOZI IMEFIKA
     
  2. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    tatizo kubwa ni kwamba tunadhani tuna chama mbadala!!!ukweli ni kwamba watu tunataka mabadiliko!na hilo ndilo wenye macho huwa tunalipigania!!!na ndio tunasema Chadema ya kesho ni zaid ya CCM ya leo!!!tukiandika tunaambiwa si wanachama!!!KUNA MAPUGUFU MENGI TU CHADEMA!!
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwani SLAA ndiye chanzo cha kuondolewa kwenye nafasi hiyo ya uhasibu? hakuwa na sifa au ili mtu mwingine aikamate nafasi hiyo? au aliingia chama hasara?
     
  4. nahavache

    nahavache JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 869
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hakuna umuhimu wa kuongeza gap, kinachotakiwa ni ku heal gap
     
  5. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 2,359
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    kama ilivyo kwenye vyuama vyote!
     
  6. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Sawa ku heal gape ni kwa Mwigamba kujishusha. Kujitutumua tena kwa kuandika ni hatari sana kwa mustakabali wa chama. Mwigamba anapaswa kuomba radhi period.
     
  7. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Hatuangalii kesho tunaangalia zaidi leo. Tunashughulika na upuuzi wa CCM wa leo, ikifika zamu ya Chadema hapo kesho tutaushughulikia kulingana na wakati husika.

    Acha unazi.
     
  8. j

    joely JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Kikubwa ni kuwa chadema ni bora kuliko ccm , na wala sio kuwa chadema ni chama cha mitume na manabii(wa ukweli), changamoto ndani ya chadema ni muhimu ziwepo ili viongozi wasije wakageuka miungu watu.

    Issue ya mwigamba inaweza ikawa personal lakini, whatever the case hata chadema wakiwa na mapungufu sio sababu ya kuparaganyika.

    Kuna mamluki chadema wanaofanya mambo yasiyoendana na matarajio yetu hao tumewaona, tumewasikia na tunawafahamu sana kwani waliowatuma hawana makufuri midomoni mwao.

    Lakini pia kuna watu wengine wanafikiri kuwa chadema ni sehemu ya kutimiza ndoto zao, kwao hao nawambia wapotea njia kwani chadema inatimiza kwanza ndoto za watanzania masikini wasio na msemaji.

    Kwa wale wanaoonyeshs chuki kwa sababu binafsi za kimaslahi wakae wakijua kuwa chadema si mtu ila ni umaa


    chadema dhaifu ni bora kuliko ccm ya wanyang'anyi
     
  9. N

    Nabihu JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    watu wanachagua mabadiliko sio chama.ukichunguza kwa umakini hivi vyama vya upinzan vina matatizo lukuki na kwakwel ht kama ccm itaanguka bd wananchi tutakuwa na kazi kubwa ya kufanya.
     
  10. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    hii thread ina uhusiano wowote na TUNTEMEKE au na MZITO KABWELA?
     
  11. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Jadili hoja tu, hii haina uhusiano wowotw na Tuntemeke. Tuntemeke ana agenda zake za ajabu tu.
     
  12. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    ngoja kwanza cdm wamemaliza uchaguzi nina imani dr. slaa, mbowe, zitto na wengine wamesikia na kuona shutuma zote hizo zikiwemo hayo ya mwigamba na dr. kutoiva, watatafuta solution (watakuwa na mikakati ya arusha na kutafakari arumeru so iweisiwe watakaa) everything will be solved, sio makubwa kihiiiiiiiiiiiiivyo!!!
     
  13. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo ni maoni yake.
     
  14. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #14
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,336
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Kwani Mwigamba kaondolewa Uhasibu Chamani?
     
  15. k

    kamakak Member

    #15
    Apr 5, 2012
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tanzania daima ni gazeti la mbowe siyo la chadema.wala msilete unazi mkawa mnatafuna maneno.issue hapo ni urais wa 2015.mbowe ameanza kujipigia debe kupitia gazeti lake.mtayaona mengi hizi ni rasharasha.unfanya mchezo na wachaga wanavyo itaka nchi kwa nguvu zote ili wafanye ufisadi.ona tra wachaga watupu wanakula rushwa tu.nani humu jamvini atabisha kama tra hawali rushwa.
     
  16. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    **** **** ****
     
  17. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #17
    Apr 5, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CHADEMA pia inahitaji kujivua gamba.... hivi vyama vilikua kimbilio la waliolosti, and now they should change mrengo wao na kufagia takataka zinazohemea kwenye siasa
     
  18. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #18
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Ktk safari yeyote ile ya mabadiliko ni lazima virus wawepo, hao ambao mnawaona wakienda tofauti wilng za wanamageuzi basi tuwapuuze kwani mwisho wao upo 2 na wala si kigezo cha kuzuia mageuzi. BUT CHADEMA ITAFANIKIWA HARAKATI ZAKE KWA HALI YEYOTE ILE( automatically) KWANI UGUMU WA MAISHA NDIO UTAKAO AMUA MWISHO WA MAGAMBA NA WAPINGA MAGEUZI WOTE NDANI NA NJE YA CHADEMA.
     
  19. bepari1

    bepari1 Member

    #19
    Apr 5, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    you are right mkuu hilo lazima viongozi wetu walifanyie kazi la sivyo tutajaza mamluki ambao watakuja kutuletea shida huko mbele.
     
  20. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #20
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Ktk safari yeyote ile ya mabadiliko ni lazima virus wawepo, hao ambao mnawaona wakienda tofauti wilng za wanamageuzi basi tuwapuuze kwani mwisho wao upo 2 na wala si kigezo cha kuzuia mageuzi. BUT CHADEMA ITAFANIKIWA HARAKATI ZAKE KWA HALI YEYOTE ILE( automatically) KWANI UGUMU WA MAISHA NDIO UTAKAO AMUA MWISHO WA MAGAMBA NA WAPINGA MAGEUZI WOTE NDANI NA NJE YA CHADEMA.
    Chadema 4 life
    movement 4 critical changes solidarity forever...\/
     
Loading...