Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samson Mwigamba hana kesi ya kujibu, Tafadhali Mahakama isipoteze pesa zetu.

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Matola, Sep 13, 2012.

  1. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,751
    Likes Received: 4,619
    Trophy Points: 280
    Ndugu wana JF,
    kila mtu hapa anafahamu fika kesi inayomkabili Samsom Mwigamba kuwachochea Polisi wasitii maagizo ya kijinga kutoka kwa wakuu wao, badala ya watu wenye akili timamu kumpongeza badala yake amefikishwa mahakamani kwa uchochezi.

    Sasa swali langu na hasa kwa waandishi wa habari uchwara na wavivu wa kufikiri na wepesi kusahau, je kama Polisi wa kawaida wangeuchukuwa ushauri huu wa Samson Mwigamba leo hii hiki kitoto cha miaka 23 kingekabiliwa na kesi ya mauwaji ya kukusudia? je mbona wao waliomtuma kuuwa hawajashtakiwa?

    TUMBIRI najuwa hard disc yako ina memory nzuri hebu tuwekee ule waraka hapa ili tujadili kwa weledi, na naomba mchango wa Mzee Mwanakijiji kwenye hili.
     
  2. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu Matola,
    Samahani sana kwa kuchelewa kuweka hii Makala. Nilibanwa na test tangu last week. Anyway ile Makala hii hapa Mkuu wangu. Mzee Mwanakijiji karibu.


    Source:
    [SUP]1[/SUP] Waraka maalumu kwa askari wote

    TUMBIRI (PhD, University of HULL - United Kingdom),
    tumbiri@jamiiforums.com
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...