Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samora Moisés Machel

Discussion in 'Celebrities Forum' started by ngoshwe, Jun 2, 2010.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kama ilivyo kwa wana siasa na wapigania uhuru wengi wa nchi za Bara la Afrika, ni Mwana mapinduzi ambaye historia ya utawala wake ilitawaliwa na jitihada za dhati za kujihimarisha kwa kuwapoteza wapinzani wake kwa gharama yeyote ile. Mfumo wa utawala wa jinsi ambayo umepelekea viaongozi wengi wa Afrika kupoteza maisha yao au kushindwa kuenziwa mara wanapomaliza muda wao madarakani au wakishakufa...
     
Loading...