Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Same Magharibi haina mbunge?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MWAKIGOBE, Aug 15, 2011.

  1. MWAKIGOBE

    MWAKIGOBE Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tangu nimefika Same ni miaka sita sasa kunatatizo sugu la maji, lakini mbunge wao sijawahi kumsikia hata sikumoja ni jitihada gani atakazo au alizo zichukua kutatua tatizo hili. pia tangu uchaguzi mkuu uliopita hakjaonekana jimboni, Mheshimiwa kama unapita hapa janvini, tunaomba uwe na huruma hata kidogo, watu wa masandare, majengo, same mjini, stesheni, majevu, kiwanja tunateseka saaana
     
  2. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,367
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Yupo lakini ni minister, Mathayo D Mathayo
     
  3. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Si mlimchagua nyie wenyewe? Sasa mnalialia nini? Kunyweni hayo mawe na milima yenu hadi 2015 ndo mtapata akili ya kwamba mbunge ni nani. Mkishashiba hayo mawe, nendeni kwa majirani zenu wa Moshi mjini mkapate kozi jinsi ya kupata Mbunge wa Ukweli..
     
  4. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Angalizo zuri sana hilo...Ndio shida ya kuendekeza "huyu avae ni wa kwetu bwana thithi hatutaki mwingine" Lenyewe Limagamba Maghembe linakula bata kiulaiiiiini.Mtajijuu!!!
     
  5. m

    marembo JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana JF tuwe makini na data na tuwe na uhakika nazo. Tuwe na weledi katika kupashana habari tusieleweke vibaya!. Mbunge wa Same Magharibi ni Dr Mathayo David Mathayo siyo Prof Maghembe.
     
  6. m

    mndeme JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: Sep 2, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mathayo David Mathayo sio huyo prof
     
  7. m

    mndeme JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2011
    Joined: Sep 2, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni kuwa toka aingie kuwa mbunge amekuwa Naibu Wazir na sasa ni Wazir. Kazi yake akifika jimboni anaongea kipare tu na wazee wancheka anarudi dar
     
  8. Elisante Yona

    Elisante Yona Senior Member

    #8
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 129
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hata Mimi ninaomba wanajamii tuwe na uhakika wa mambo tunayoyaongelea,Mbunge wa Same Magharibi ni Dr.David Mathayo na sio Pro.Maghembe,

    Onyo kwa wachangiaji:NO DATA NO RIGHT TO CONTRIBUTE,hapa mtu anatakiwa awe amefanya utafiti kwanza sio mtu tu anapayuka,mtakuja kushitakiwa kwa kumchafulia mtu jina,si mnajua wapare wanapenda KESI,Be careful,just to remind you,kama hajafanya chochote wapiga kura wanahaki ya kumuuliza kulikoni?
     
  9. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,367
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Ahsanteni kwa kunisahihisha, my apologies.
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    mfe tu mlidhani zile kofia, pilau na fuso zilizowabeba zilikuja bure. na mtakoma mwaka huu. Bado, na mwaka 2015 ni mbali kwa matatizo hayo mtakoma kuringa.
     
  11. ChaterMaster

    ChaterMaster JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 931
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 60
    wapare mmezidi kuwa wafuasi wa magamba ndo sababu matatizo yenu hayaishi!
    [HR][/HR]
    "MMBEA HAKOSI UMBEA"
     
  12. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Me like this
     
  13. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yeyote kati ya hao. Hata kama angekuwa Kilango, Lowassa, Chenge, nk. Ukweli ni kwamba wenyewe ndio wamemchague. So waache kulialia. Wanywe mawe na milima yao hadi 2015.
     
  14. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #14
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Sioni tatizo lolote kwa kiongozi huyo, tatizo lipo kwa waliomchagua...
    Next time you must be careful!
     
  15. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na Ubungo pia tuna tatizo sugu la maji
     
  16. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,478
    Likes Received: 3,376
    Trophy Points: 280
    Haina mbunge kwani kiti cha mwakilishi wenu Bungeni kipo wazi?
    Mbona kumbu kumbu za bunge tume ya uchaguzi na hata kwa msajili zinaonyesha jimbo lina mbunge? Labda kama hawajibiki, pia mjiulize kama mnampa support ya kutosha au baada ya kumchagua mumejigeuza makinda ya ndege....
     
  17. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama suala ni kupayuka mbona wewe mwenyewe umepayuka humu jamvini.
     
  18. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #18
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Waoneni Dawasco
     
  19. m

    mndeme JF-Expert Member

    #19
    Aug 15, 2011
    Joined: Sep 2, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kweli wanapenda sana magamba, hawa ndugu zangu ni ma-conservative sana
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Bila shaka huyu atakua magamba ndio hawana adabu baada yakupata kura
     
Loading...