Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sambwee Shitambara aachwa solemba na wananchi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Froida, Apr 13, 2011.

  1. F

    Froida JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Shitambara ameiona NGUVU ya UMMA aachwa akisikilizwa na wana CCM wenye mashingingi ,ikiwa kwenye mkutano Uyole alikuwa akisikilizwa na wanachi nadhani wana CCM wachache pemeni kukiwa na wanachadema na bendera zao wakizipeperusha huku wakisikiliza alivyosema tuu jumamosi musihudhurie kwenye maandamano yaliyoitishwa na Chadema akashangaa hicho kikundi kidogo kilichokuwa kikimsikiliza wakiondoka mmoja baada ya mmoja saa hizi kabaki na wale wenye mashangingi na FFU na vinq'ola vinaingia jamani wanachi sio wakuchezea kwa kweli
     
  2. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huhitaji tochi kuona kwamba amefika mwisho wa reli kisiasa
     
  3. W

    WATANABE JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mbona haueleweki?
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Huyo habari yake ndo imeishia hapo. Asitegemee kung'ara tena kisiasa. Aende zake na unafiki wake, hana hata haya.
     
  5. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Tena nadhani jumamosi chadema wasimzungumzie kabisa ajine ****
     
  6. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    atakuwa kama tambwe na makamba kwisha habari, angalau tu fisadi kama el na ra wanavuma na vijisenti vyao
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hujaelewa nini?
     
  8. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama kwako ni usiku na kwa wenzako ni mchana itakuwa vigumu kuelewa. Ila kwa kifupi Shitambala baada ya kurudi CCM alikwenda huko kwao lakini akakosa watu wa kumpokea
     
  9. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Watanabe, kwanza karibu jamvini, then rudia kusoma thread vizuri, yaelekea wewe ndiye hujaelewa
     
  10. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Imeonekana misululu ya magari na matipa ya CCM yakizomewa kwa nguvu zote wakati yakitoka "mkutanoni" . Watembea kwa miguu wenye sale wanazomewa. Jumamosi iko kazi. Wananchi wanasikitika huyu jamaa kawasaliti mchana kweupe!!

    Siasa kitu cha ajabu aliowatukana akiwa CDM ndo hao anakokotana nao kwenye msululu.
     
  11. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Yaniii UYOLE ni kwakinaShitambala kabisa, kazaliwa na kukulia hapo kama nabii hajakubalika kwao kweli ccm kwisha habari yake! POLE SANA AFANDE SHITAMBALA!
     
  12. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,416
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Ni muhimu CDM kujua kuondoka kwa hiari kwa pandikizi ni neema kwani Angefukuzwa ingekuwa sababu ya Kuanza Kuleta Majungu, Ni Muda sasa umefika kurecruit the right persons, Najua alikuwa anataka kuonyesha kwa Mabwana Zake kuwa yeye ndio alikuwa na Mvuto na Si kwa sababu ya kuwa CDM, Maskini Chitambaraa, duh Kwishnei!! Maskini Pesa za kifisadi walizompa si Zitakwisha Karibuni!!
     
  13. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hilo ndilo tatizo la baadhi ya vijana, hawana uvumilivu ndani ya vyama, wakipata umaarufu kidogo tu wanakuwa BIG headed na kushawishika kirahisi, huyo dogo bado mchanga ktk siasa za TZ, we subiri tu CCM hawachelewi kuwatelekeza wasaliti kama hawa.
     
  14. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Hii ni hasara nyingine kuubwa waliyoipata CCM maana kuna tetesi kwamba amenunuliwa kwa pesa nyingi sana.
     
  15. p

    plawala JF-Expert Member

    #15
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeye aliamua kuondoka chadema kwa sababu anazozijua ,kila la heri kwenye mji mpya ila ukweli ni kwamba umamluki haulipi tena,Amwulize tambwe hiza
    Salamu utaipata jumamosi
     
  16. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #16
    Apr 13, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,179
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Ni kweli kabisa kazaliwa hapo Uyole kwa kuongezea amesoma shule ya msingi Uyole (Uyole kati) na alijulikana kwa jina la Charles. Kweli kijana ndiyo amefika mwisho wa safari yake kisiasa! Alijidanganya kuwa mwamko uliyopo uyole ni kwa ajili yake kumbe watu hawadanganyiki tena. mlungula apokee yeye halafu awaambie wanauyole wasiende kwenye maandamano kudai haki zao?!
     
  17. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #17
    Apr 13, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu,
    kwangu hii ni quote ya siku..huo ujumbe umetulia
     
  18. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #18
    Apr 13, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Let the public judge him silently, with deeds!
     
  19. MANI

    MANI Platinum Member

    #19
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,867
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    Kama Tores na Chelsea?
     
  20. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #20
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Imekula kwake.
     
Loading...