Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samatta nuksi kweli.

Discussion in 'Sports' started by ndevu mzazi, Aug 4, 2012.

  1. ndevu mzazi

    ndevu mzazi JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kawafungia mazembe goli la pili,mazembe 2- zamalek 0.mpira umeisha
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Kwani ulitaka asiwafungie....
     
  3. ndevu mzazi

    ndevu mzazi JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huna akili nimeongelea uwezo wake.perfomance yake nzuri alafu mtanzania.stupid u
     
  4. m

    mwagisa Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maana moja tofaut kuelewa
     
  5. temboemll

    temboemll Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mwache kijana aoneshe makali na miba yake!
     
  6. D

    Determine JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nuksi maana yake nin kwel?
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,524
    Trophy Points: 280
    ni mechi ya hatua ipi?
    makundi?
     
  8. K

    Kailanga Senior Member

    #8
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alipiga kichwa kizuri lakini alipoteza nafasi mbili za wazi!
     
  9. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Njoo na maneno yenye Staha kiongozi:
    Ktk thread yako hujaelezea chochote kuhusu performance ila imetamka kwamba Samata ni nuksi na kawafungia TP-mazembe goli la pili na zaidi na hilo neno la ''stupid u''. Kwakweli hujamtendea haki Crashwise.
     
  10. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Yaap,hajatenda haki,ila nadhani anamaanisha kwamba samatta ni jembe kwa TP MAZEMBE na pia ni nuksi kwa ZAMALEK kwa sababu kawafunga home and away!nawasilisha.
     
  11. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwani aliajiriwa afagie uwanja?
     
  12. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145

    umechemka omba mwongozo kwa bi kiroboto...inachezwa kama league , na mechi nyingine aliwafunga al ahly sio zamalek, ya pili ndo kawafunga zamalek
     
  13. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sawa sawa askari wa morogoro.
     
  14. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145

    hehehehehehe sio mimi bana
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    huyu mbona akiwa na taifa stars hafungi?
     
  16. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Apo yupo tp mazembe kelele zote hizo angefunga kwenye uefa si wayanga tusinge kula chakula.
     
  17. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Manake enzi zile vibaka moro town walikuwa hawataki hata kulisikia jina hilo.
     
  18. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #18
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umenena mkuu.
     
  19. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #19
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuwa mstarabu,inaonekana watu kama wewe mkifungwa ndio mnaong'oa viti Taifa na kutupa chupa zenye mikojo uwanjani.!
     
Loading...