Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samatta katupia wakati Mzembe ikiitwanga Zamaleki!

Discussion in 'Sports' started by Mdakuzi, Aug 12, 2012.

  1. Mdakuzi

    Mdakuzi JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,766
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 180
    Kama kawaida mwanasoka wa Kitanzania Mbwana Samatta ameendelewa kuwa mchezaji muhimu wa klabu ya soka ya TP Mazembe ya DRC, baada ya kuifungia goli la pili katika mchezo wa leo dhidi ya Zamaleki kwenye michuano ya Africa - Champions League (Group B).
    TP Mazembe ilishinda kwa magoli 2- 0


     
  2. m

    matambo JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    dogo ni mzuri sana kwenye finishing, basi tubahati yake mbaya kazaliwa Africa tena Tanzania
     
Loading...