Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samatta aipaisha mazembe kwenye caf champion lg

Discussion in 'Sports' started by bemg, Aug 20, 2012.

  1. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mchezaji wa TP Mazembe B. Samata jana usiku aliifungia timu yake goli la ushidi dhidi ya zamalek ya misri.Wakicheza kwenye uwanja wa cairo bila mashabaki ,Tp mazembe ilifunga magaoli mawili kupitia Hecheni(Mzambia), Samata na Zamaleki walifunga goli moja.
    Kwa matokeo haya Tp mazembe imefikisha point 7 na kujikita katika nafasi ya pili kwenye kundi lake.

    Group B:
    Al Ahly, 10 points
    Mazembe, 7 points
    Berekhum Chelsea, 5 points
    Zamalek,0 point.
     
  2. MALI YA BABA

    MALI YA BABA JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 461
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Dah! Huyu dogo samata bonge la mchezaji namkubali sana Samata azidi kupambana tu afikie malengo yake
     
  3. M

    MWAKOLO JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    big up samata
     
  4. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    jana nimeaangalia hii mechi ss9 the boy is great alipiga bonge la header kama kule lubumbashi walipowafunga hao waarabu 2-0, pia aliwakosa maboa mawili kwa diving header kwa kifupi anatisha and he is only 20
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    anajua kweli muacheni tu..
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ssa mbona akiwaga huku hafungi huyu dogo bana..au akicheza mbele ya papaa moise katumbi chapwe mutu ya dyamaaa mukuu wa province ya katanga ndo anakuwa anatiririka..
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,544
    Likes Received: 2,058
    Trophy Points: 280
    Ana boa sana akiwa team ya taifa hapa,anajifanya kama hayupo mchezoni kabisa!!au anaogopa kuumia?awe anatoa pasi za ushindi basi sio lazima apangue ngome na kufunga!!!hajitumi kabisaaa
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli hiyo tabia yakeinashangaza sana. Maana ukimwangalia anapocheza akiwa Mazembe ni tofauti kabisa na anapokuwa Stars. labda formation ya uchezaji ndiyo inamfanya asionekana mzuri anapokuwa Stars
     
  9. r

    rodrick alexander JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,306
    Likes Received: 760
    Trophy Points: 280
    ni kutokana na aina na uchezaji wa Tp mazembe kule amezungukwa na watu wenye vipaji tofauti na timu ya taifa aina ya wachezaji na pia wengi hawajitumi hawajui thamani ya kuchezea timu ya taifa
     
  10. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Dogo wa Ulaya - Ligi za maana kabisa,pale Lubumbashi anapoteza muda tu
     
  11. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Tp mazembe analipwa 10,000 usd net as a salary per month, plus nyumba nzuri, gari nzuri na ana health insurance ya kutibiwa popote duniani akiumia sasa kwa nini asijitume, mambo ya taifa staz ukiumia unapewa maji ya mwarobaini nani anataka...

    Yule dogo akirud bongo siku hizi anaonekana na magari ya hatari anapenda sana kwenda coco ana range moja matata sana,,,, na hapo bado hajafika malengo na sipat picha jumba atakaloangusha gezaulole as ccm wamempa kiwanja jiran kabisa na mafisad kwenye mgao wa gezaulole kigambon as wana amini dogo hela anayo
     
  12. h

    handboy Senior Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Samatta jembe kazaaa unaweza dogo speed up!
     
  13. S

    SURN JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2012
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    samata namkubali kinouma nouma mpaka nataman angeenda england kucheza ili 2we 2naona jins anavyo2pia.sema kinachokera tp mazembe hawauzi wachezaj wake nje
     
Loading...