Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samatta aibeba tena TP Mazembe...

Discussion in 'Sports' started by VUTA-NKUVUTE, Sep 2, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Amefunga bao moja kati ya mawili walipoishinda Al Ahli ya Misri hivi punde. Bao lingine limefungwa na Canda. TP Mazembe imejihakikishia nafasi ya robo fainali ya Klabu Bingwa Barani Afrika. Ni hayo tu wakuu...
     
  2. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Huyu mtoto anatisha kama njaa aise.
    Nasikia Congo wanafatilia FIFA ili kupata ufumbuzi kisheria ili wampe uraia then achezee taifa lao kama mkongo man!
     
  3. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,854
    Likes Received: 540
    Trophy Points: 280
    Duh!Dogo Samata hakamatiki sasa hivi!Safi sana Samatta Keep it up!
     
  4. r

    rodrick alexander JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,322
    Likes Received: 777
    Trophy Points: 280
    Kwa sheria za fifa mchezaji anayeweza kubadilisha uraia na kuchezea timu za wakubwa pale tu itabainika kama hajawahi kuchezea timu ya wakubwa ya nchi nyingine kwa nchi kama Kongo yenye watu wenye ufahamu mkubwa wa soka hawawezi kufanya kitu hicho kwani tayari sammata ameshachezea timu ya wakubwa ya Taifa Stars kumbuka kuna wachezaji wengi wenye asili ya kongo wenye uraia wa nchi za ulaya kama ufaransa na ubeligiji na baadhi wamebadilisha uraia uraia baada ya kuchezea timu za vijana za nchi hizo hivyo Kongo hawawezi kufanya kitu kama hicho
     
  5. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    This will never happen. Kanuni za FIFA ziko wazi.. ukishaichezea timu ya taifa lolote huwezi kuchezea timu nyingine ya taifa hata ukibadili uraia.

    Ila Samatta sasa inabidi acheze another level, e.g., ligi za ulaya
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ajitahidi akatokezee ufaransa,ubelgiji au uholanzi,,,,,,,
     
  7. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Na sasa hivi anaanza pale Mazembe
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,567
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Kwenye uraia ni uongo tu....
     
  9. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Samatta anajua wajibu wake; anafaa kuwa mfano wa kuigwa kwa wachezaji wetu hawa kibongo.
     
Loading...