Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samatta agoma kwenda Ulaya

Discussion in 'Sports' started by nngu007, May 5, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145




    Na Zahoro Mlanzi

    MSHAMBULIAJI wa timu ya Simba, Mbwana Samatta amekataa sh. milioni 200 kutoka kwa Klabu ya Austria Vienna ya Austria kutokana na klabu hiyo kumuhitaji kwa ajili
    ya majaribio, badala ya kumsajili moja kwa moja.

    Klabu hiyo ilikuwa imetenga zaidi ya sh. milioni 200 kwa Samatta, endapo angefuzu majaribio ambapo inashiriki Ligi Kuu ya nchini humo ya Austria Bundesliga.

    Akizungumza na gazeti hili Dar es Salaam juzi, Mshauri wa mchezaji huyo ambaye pia alikuwa Mkurugenzi wa African Lyon, Jamal Kisongo alisema wakati wanasaini mkataba wa Samatta kwenda TP Mazembe, walishapokea ofa mbalimbali za mchezaji huyo kutakiwa Ulaya.

    "Unajua huyu kijana (Samatta), ana bahati sana, huwezi amini alitengewa mamilioni ya fedha na Klabu ya Austria Vienna ya Austria, ambazo ni zaidi ya zile zilizompeleleka Mazembe, lakini tulifikiria mbali na kuamua asiende huko.

    "Uzuri Mazembe walikubali moja kwa moja kumsajili na wakataja dau lao, lakini hiyo timu nyingine walimuhitaji kwa majaribio alafu akishafaulu ndipo watoe hayo mamilioni yao, tukajiuliza asipofuzu itakuwaje ndipo tulipoona bora aende Mazembe," alisema.

    Alisema endapo klabu hiyo ingeonesha nia ya kumsajili moja kwa moja kama ilivyofanya TP Mazembe, basi wangekubali Samatta aende kucheza soka la kulipwa nchini humo.

    Kisongo alisema hata hivyo ana uhakika TP Mazembe, kutokana na timu hiyo kujulikana karibu ulimwenguni kote, hana shaka akiwa na bidii basi atazidi kusonga mbele kwa kucheza Ulaya.

    Historia ya Austria Vienna, inaonesha kwamba ndiyo timu iliyotwaa mara nyingi ubingwa wa ligi ya kwao kwa kutwaa mara 23, Kombe la Austria Super mara sita, Kombe la ligi mara 27 na ilishawahi kushiriki michuano ya Ligi ya Ulaya mwaka 1978.
     
  2. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hana bahati tu, pia jina lake zuri, la kibiashara, mpende au la jina nalo lina sehemu yake hasa klabu kubwa za ulaya, hawataki majina ya kiaina flani ili watoto wao wazoee hayo majina, hata Arabuni ukienda kimichezo lazima wakupe jina leo, huwezi ukaendelea kujiita Samuel, ndivyo hivvo Uzunguni huwezi kwenda na jina Mohamed, na kadhalika...
     
  3. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    El Haji Diof!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1
     
  4. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Dogo aende ulaya...africa hapa hakuna jipya ati.
     
  5. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wakala gani anaempeleka!!!??
     
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,539
    Likes Received: 2,048
    Trophy Points: 280
    Huwa wanaogopa maisha ya ulaya na lugha pia wakati mwingine unawafanya wanakuwa wapweke....pia hakuna vijiti...manaa wachezaji wetu wa tz kwa vijitii balaaaa bila hvy kiwango kalasi kabisa.....kumbuka chan walivyokuwa mazuzu
     
  7. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    wabongo bana,wanaangalia ugali wa kesho tu,huyo mshauri wake na njaa zake kaamua kucvhukua hizo pesa ndogo haraka sababu hakuna majaribio,kaacha kumshauri dogo aende majaribio kule na km anajiamini angechota hizo mil 200 na mkataba mzuri hapo baadaye.lakin...:bange:
     
  8. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2011
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wewe nawe wacha kutudanganya...kuna wachezaji kama kina El Muhammad, Al Habsi, mohammed diame etc etc
     
  9. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwanai anaogopa nini kujaribiwa? hajiamini nini? angeenda ulaya angepata exposures zaidi na kuonekana kwenye timu kubwa zaidi na anga lingempeleka mpaka sijui wapi. huko mazembe akiwekwa benchi nani atamuona tena?
     
Loading...