Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SAMATHA aiweka pazuri MAZEMBE...

Discussion in 'Sports' started by VUTA-NKUVUTE, Jul 13, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Mshambuliaji wa kitanzania anayecheza kwenye klabu ya TP Mazembe,Mbwana Samatha aliiweka timu yake ya Mazembe katika nafasi nzuri ya kutinga hatua ya nusu fainali ya Kombe la Mabingwa barani Afrika kwa kuipachikia bao la ugenini. Samatha,aliyeingia dakika ya 65 katika mechi hiyo baina ya Al Alhli na Mazembe iliyochezwa nchini Misri,alifunga bao hilo kwa kichwa akimalizia krosi safi ya Kasusula. Mazembe,hatahivyo,ililala kwa mabao 2-1. Mechi ya marudio itapigwa juma lijalo nchini DRC-Kongo.
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Walimchelewesha kuingia, Big up SAMATA
     
  3. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Anawakilisha Mnyama

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  4. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hii ni hatua ya ligi ya mabigwa katika makundi manne, sio mtoano ambao washindi wawili kila kundi wanaenda nusu fainali, Mazembe (DRC) ipo kundi moja na Zamaleki (Misri), Aly Ahly (Misri) na Chelsea (Ghana), mechi za awali;

    Aly Ahly (Misri) 2-1 Mazembe
    Chelsea (Ghana) 3-2 Zamaleki (Misri)

    Next Match wiki ijayo ni Mazembe at home vs Chelsea pale Stade du Kenya, Lubumbashi and Zamaleki vs Ahly

    Pia hakuanza mechi ya Cairo kwa kuwa alikuwa anasumbuliwa na maumivu ya tumbo akaingia dakika ya 75 na kupiga bonge la bao lakufutia machozi.

    "SAMATTA SICK. - No more than you understand why we did Luka LUNGU starting up the game while Aly SAMATA remained on the bench. The answer is simple: the attacker Tanzania suffered from stomach pains for several days and felt very weak. The morning of the match, he felt able to play up to 20 minutes and the coach Lamine has logically taken into account. LUNGU had shown some effectiveness in the league, but Sunday he realized he still has work to do to reach the highest level."

    Kwa sasa Samata anaongoza kwa upachikaji mabao msimu huu akiwa na mabao 13 akifuatiwa na mshambuliaji mwenzie Lungu mwenye mabao 12

    Juzi alicheza mechi ya ligi dhidi ya Muungano na kufunga mabao 2 ambapo TPM walishinda 5-0 huyo ndio Mbwana Ali Samatta aka Samagoal kama anavyojulikana na washabiki wa vigogo hao wa Lubumbashi

    Kwa sasa Samata anaongoza kwa upachikaji mabao msimu huu akiwa na mabao 13 akifuatiwa na mshambuliaji mwenzie Lungu mwenye mabao 12

    By El Toro - mdau wa zamani wa pale Lubumbashi, Congo DR.
     
  5. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,758
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    Ahsante sana Samatta.
     
  6. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tanzania bana mnyama ndio nini si bor usema Yanga Imara
     
  7. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    no research done no right to write. Ni makundi na siyo mtoano so hakuna faida ya goli la ugenini
     
  8. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kwani hujui? Mnyama ni Simba SC yaani Wekundu wa Msimbazi, bingwa Mara sita kagame cup! Yaani mara moja zaidi ya AFC Leopards ya kenya, hii ina maana hata kama mkishinda mara hii itakuwa ni ya nne kwenu!
     
Loading...