Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samata na Ulimwengu waonja ubingwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Oct 19, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    LUBUMBASHI, DR Congo
    WASHAMBULIAJI wawili wa Tanzania, Mbwana Samata na Thomas Ulimwengu wamefanikiwa kutwaa taji lao la kwanza la Ligi Kuu ya DR Congo baada ya timu ya TP Mazembe kuichapa DC Motema Pembe mabao 2-0.

    TP Mazembe mabingwa wa Afrika 2009, 2010 ilitwaa ubingwa huo wa ligi ya DR Congo baada ya AS Vita Club iliyokuwa na nafasi ya kutwaa ubingwa huo kutoka suluhu na CS Don Bosco.

    Katika mechi dhidi ya DC Motema Pembe nyota hao wa Tanzania walikuwa kwenye benchi kuishudia timu yao TP Mazembe ilipata mabao yake kupitia Rainford Kalaba raia wa Zambia na mshambuliaji wa Mali, Cheibane Traore.

    Kwa ushindi huo TP Mazembe ilifikisha pointi 30 ikiwa imeizidi AS Vita Club pointi nne, lakini timu hiyo bado ina mechi moja mkononi, na hata ikishinda mechi itafikisha pointi 29.

    Hii ni mara ya 11 klabu ya TP Mazembe ya Lubumbashi inatwaa ubingwa wa DR Congo, ingawa timu za Kinshasa ndizo zimetwaa ubingwa huo mara nyingi kwa sababu AS Vita Club na DC Motema Pembe zimeishawahi kutwaa ubingwa huo mara 12.

    Ubingwa huu wa Ligi Kuu ya DR Congo umeifariji timu hiyo ambayo ilikuwa na hasira ya kuondolewa na Shirikisho la Soka Barani Afrika CAF katika Mashindano ya Ligi ya Mabingwa Barani Afrika.

    Mazembe na AS Vita Club zitaiwakilisha DR Congo katika Fainali za Ligi ya Mabingwa Barani Afrika 2012.
     
  2. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kila la kheri
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Vijana walisugua benchi?!
    Sio mbaya lakini.
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ah, azali na biso jole ako baswahili! mokili mobimbA!
     
  5. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bila shaka ni mwanzo wa mafanikio
     
  6. R

    Rubea New Member

    #6
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Let them shine, they deserve! Kila la kheri Samata na Ulimwengu. Habari hizi zinatufariji kidogo kwa upande wa soka la kimataifa kwa watanzania. I wish hatakama mngecheza hiyo mechi dhidi ya DC Motema Pembe ushindi ungepatikana tu.
     
Loading...