Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samaki!!!!!!!!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by charminglady, Jun 11, 2012.

  1. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Hope mko poa wana Chit Chat,
    naomba kuuliza hivi ni kwanini samaki Sato ni ghali kuliko sangara? pamoja na sato kuwa ghali ndio samaki anayependwa na watu wengi mf. utakuta katika mahotel mengi ukiagiza samaki utaletewa samaki Sato na sio sangara.... Mara nyingi naona sangara hutumika sana for export kuliko sato... ni kwanini lakini?
     
  2. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    My honey sato ana ladha nzuri (kwa siye wabongo)....halafu anapendwa na wengi ndio maana bei yake iko juu kuliko sangara...si unajua "supply na demand?"...............Sangara hana ladha nzuri kivile lakini pia ana mafuta mengi.

    Umeshawahi kumla gogo au nembe? Najua furu umekula!

    Nilikuwa nimesahau pia ukitaka umfaidi sato unamla upande mmoja kabisa halafu ndio unamgeuza
     
  3. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kuliko pweza?...
    sato wana ladha bomba...supu makini...kwa ugali mpango mzima...hata shape yake tu akiwa kwenye sahani anavutia...kwa uelewa wangu mdogo toka ziwa la NYUMBA YA MUNGU.
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kwani samaki wote si lazima umle PANDE zote?...au mm nakoseaga?!
     
  5. Siri Sirini

    Siri Sirini JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna huyu papa kojo, nani ashamlaga? Ni mtamu lkn ana ladha ya mkojo
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mie natafuta samaki mmoja anaitwa Mbasa ..nitumieni wapenzi DHL au vyovyote
     
  7. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    charminglady tena raha ya sato umle jicho, jicho la sangara mafuta mengi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    BAGAH, my dear jaribu kuanza na jicho na mkia! kisha ndio umgeuzegeuze! ananogaje sasa??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Jibu la swali lako liko ndani ya uzi wako.
     
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Productivity ya Sato always low!
    Ya Sangara iko high.
    Kinachozalika in low format , price yake sokoni hua juu.
    Kinachozalishwa kwa wingi price (market) hua chini. Kwa uchache wa Sato tha's whay hawaexpotiwi na Sangara ni kinyume chake, siku tukijaribu kuexport Sato within a year, hapatakuwepo hata mmoja.
    Kwa kuliona hilo mamlaka ya nchi haijaruhusu Sato kuuzwa nje.
    Tha's Law & Order
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    sato ndo mtamu....
    sangara ana shombo............
    halafu kama unarudi dar niletee sato.....
    nitakurefund....
    na zee langu Asprin atakuongezea cha juu..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Switat athante kwa kunielewesha, ila vi.nembe huwa sili wala gogogo ila furu nakula ........
     
  13. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    HAHAH HUYO CJAWAHI MSIKIA Kijino
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    huyo ni wa maji chumvi au baridi???
     
  15. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Asante kwa kunielewesha!
     
  16. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Na wewe naweee!
    Kwani Pweza ni samaki?
    Ndo matatizo ya kuishi Singida
     
  17. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Heheheheheeee cacico hapo umenena lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,041
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    mmhhh..
     
  19. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    umeonaeeeeee Erickb52 nilijua tu utashabikia ukipita mitaa hii!! mtoto mpana weye ka gate la ikulu! haya kazi kwako wakati wa kumla, usijejing'ata tu, au kupata mtikisiko wa ubongo kwa utamu wake.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Siri Sirini

    Siri Sirini JF-Expert Member

    #20
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona yupo, nimemla sana znz, ana nyama kweli, lkn ladha ya kojo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...