Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samaki wa mionzi-tamko la serikali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Raimundo, Aug 10, 2011.

  1. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,183
    Likes Received: 4,851
    Trophy Points: 280
    Mara ya mwisho nimesikia wale samaki walichukuliwa na kwenda kufanyiwa uchunguzi katika kitengo cha mionzi huko Arusha, tokea hapo sijasikia chochote juu ya uchunguzi huo na chochote kuhusiana na wale wengine ambao walikuwa tayari wako mtaani (zaidi ya kilo 1000).

    Mwenye taarifa yoyote kuhusu samaki wale tafadhari, mi mpaka sasa sijui kama nianze kula samaki au la.
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,066
    Trophy Points: 280
    bora usile!
    Saa hz wapo busy kutafuta wese mtaani.
    Wakikumbusa samaki tayari too late!
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    nchi hii bwana EPISODES haziish halafu zote ni nzuri
     
  4. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
     
  5. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Very interesting...hivi na ile uamuzi wa jairo bado tu?? Daaah hii serikali legelege vp jmani?
     
  6. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,183
    Likes Received: 4,851
    Trophy Points: 280
    Leo nilisikia bungeni Mnyika aligusia kuhusu tamko la Waziri Mkuu la kwamba mpaka bajeti ya kina Jairo inarudi bungeni itakuwa tayari tume imeundwa ya nini kifanyike kutatua tatizo la mgawo, mwenyekiti wa bunge kamwambia avute subira mpaka iyo tar 13 August chochote kinawweza kuwa kimefanyika. Kweli?
     
  7. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,771
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mimi niliwahi kukaa Japani kwa miezi kama sita hivi. Mboga rahisi kule ni kuku tena vipapatio. Samaki kilo bei ya kufa mtu karibu Tsh 15000/= sasaiweje wavue samaki hao wawasafirishe kuwaleta katika nchi ambayo bei ni karibu ROBO?!!!!!!!!!!!!!!!!. Haiwezekani jata kidogo labda waseme kuwa samaki hao walivuliwa hapa hapa Bongo kwa dhana zao nzuri ambazo wavuvi wetu hawana. Vinginevyo maelezo yeyote sikubali kabisa
     
  8. Rashdind

    Rashdind Senior Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    hongera zako bana!!!.
     
Loading...